Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio dubai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Observer2010, Mar 10, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakati Wabongo bado mnabishana na siasa za CCM na CHADEMA, na wengine wakipanga mikakati ya namna gani watachukua nchi 2015 ili wafanye ufisadi, wenzenu wanajenga nchi yao. Na hii ndio Dubai ya miaka michache ijayo.

    Cheki hii link...

    Dubai Future Projects



    :lalala::lalala::lalala::lalala::lalala::lalala::lalala::lalala::lalala:
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii inatisha mkuu wako mbali sana utasahau ata kama kuna kufa
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Tanzania tunahitaji overhauling ya nyanja zote la sivyo tunaelekea shimoni.mi naogopa hata kuzaa kwani nawaza msala utakaowaachia wanao siku za mbeleni
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia ni hatari tupu! Tanzania itatuchukua miaka 2000 ijayo kuwa na miradi kama hii kwa uongozi wa CCM
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    MKUU,...

    hii itakua kama bustani ya eden,...ila nahofia tu matetemeko ya ardhi yatakapotokea itakua issue ingine.....lakn kila chenye sura hakikosi kisogo
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kikwete yeye aliahidi atawajengea wananchi wa kule Kigoma kama hii!
    [​IMG]
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli tunalinganisha Tanzania na Dubai?? au ndio building castles on the air?
     
  8. B

    Bobby JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yes presidaa wenu alisema ataifanya Kigoma yenu kuwa kama Dubai though sikumbuki kumsikia akitoa time limit, may be 2099 lakini by then hatakuwapo I'm sure. Hivi hao marais wenu mnawatoaga wapi? Mnasikitisha sana watanzania infact wote mlipaswa kuwa Loliondo sasa kwa babu maana wote mnaumwa nyie sio bure, poleni sana.
     
  9. n

    ngoko JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana
     
  10. k

    kalechee Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa we unadhani hayo yanapatikana bila ya kuwa na siasa nzuri,.thinj again
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    si hitaji kwenda kwa babu kwa sababu ya huyu Msanii wetu, Fisadi, Mzee wa kudondoka, mzee wa kwenda nje ya nchi kubembea, Rais wa usalama wa Taifa, mzee wa kuacha msiba kwake na kusafiri kwenda kusuruhisha kwa wenzake....kwasababu Sikumchagua, simuungi mkono yaani nampiganga...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tumekuwa na siasa nzuri tangu uhuru nini cha kujivunia....
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkwere alisema ataigeuza Mwanza kuwa kama New York kwa hiyo tusiwe na hofu.
     
  14. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daraja la kigamboni imekuwa issue kujengwa, sembuse hayo magorofa,,,,,,,,,,,,
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hizo ahadi forget tuko dakika ya 75 game lenyewe 90 mnts, mikwaju ya penati hakuna tutatoka hapo?
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tanzania hatuhutaji kuwa Dubai. Tunachohitaji ni kumwezesha raia wa kawaida anayeishi vijijini kupata maji safi, shule nzuri kwa watoto wake, hospitali na zahanati zinazoaminika, na maendeleo yatakayomwezesha kuachana na matumizi ya kuni na kupika kwa kutumia gesi nyingi tuliyo nayo na umeme wa uhakika. Waache Dubai wajenge vikwangua anga. Sisi tujikite tuhakikishe maliasili zetu zinatupa maisha bora, tunaachana na nyumba za mbawa za mbwa, na yote haya yanawezekana tukiwa na uongozi bora na tukitokomeza ufisadi. It can be done.
     
  17. n

    ntobistan Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiz ni ndot za alinacha.
     
  18. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh! Aisee hawa jamaa wako mbali sana, wameweza kutumia vizuri resource kubwa waliyonayo
     
  19. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280


    Si mliwauzia Loliondo kwa bei ya peremende? Na huyo kuwadi wenu kaweka kimada wake kule ndio mkome ubishi. Kila kukicha kama siyo yeye basi kidagaa mguu na njia kwenda Dubai.
     
  20. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    usisahau pia alisema anataka dodoma kuwa silicon valley !!!!!!!
     
Loading...