Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio depression au nini wandugu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Apr 23, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF wenzangu, kuna kitu kinanitatiza sijui kinasababishwa na nini, kila nachofanya nahisi kuna kitu kina miss, najaribu kula chakula nikipendacho bado nahisi sijaridhika, najaribu kuwa karibu na family steel im feeling lonely, najaribu kufanya shoping nisikie raha wapi! making love every now and then bado tu siridhiki na roho yangu, nisaidieni ni nini inasababisha hali hii? au kazi nyingi? au ndio depression magonjwa ya kizungu hatujayazoea mwenzangu, naombeni ushauri. najua humu huwa hakiaribiki kitu
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni hali ambayo huwa inatokea saa zingine unaweza kuwa pamoja na kujitahidi kufanya kila kitu still unakuwa unajisikia hauna raha, unakuwa unajisikia kama kuna kitu vile kinakuumiza pia kwangu huwa inanitokea mara kwa mara cha msingi vumilia ni hali ya muda tu then itaisha dont stress yourself too much about give it a time try to calm as much as you can and enjoy the rest of your time don't let it ruin your other plans
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana The Finest yaani nahisi kama nina zigo hivi nakosa amani na sijui nini kinanisumbua akili yangu,ngoja nijaribu kuipotezea nione itakuwaje
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jaribu kupotezea ikiwa ni pamoja na kutoifikiria hiyo hali sana kama hii sikukuu ume-plan something just do it unaweza hata ukamchukua mtoto ukaenda nae sehemu kutembea nae just kuondoa hiyo mindset uniyokuzonga kichwani mwako
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni hali ya kawaida kwa binadamu. Lakini jambo la msingi ni wewe mwenyewe, kujiuliza unataka nini, utakipata wapi na kama unaweza kukipata. Sometimes, TOO MUCH EXPECTATIONS LEAD TO DEPRESSION. Inawezekana unafikiria mambo makubwa sana ambayo, katika reality, hayawezekani! Gaga, kama ninayosema ni kweli, basi come back to reality. Otherwise, kuna jambo la ndani sana ambalo hujalisema....
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Why don't you go and spend sometime kutembea at Holland Park au vile vile Kensington na Bayswater
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama alivyosema TF hapo juu
    potezea...yaani dont think too much about it
    Usikae na kuwaza kwamba kuna kitu kinakusumbua
    ikatae hiyo hali na jitahidi kuenjoy kila unachofanya
    Happy Easter!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani Easter unakula peke yako hata kunialika hamna
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine dia Gaga inakua kuna kosa ambalo umelifanya bila ww kupenda ila kulikuwa kuna ulazima wa kufanya hivyo, na wakati unalifanya ulijua kabisa kuwa nafanya kitu ambacho si sahihi!!! Nafsi inakuhukumu!!!

    Usifadhaike sana moyoni mwako!! Roho mtakatifu ni mwaminifu hembu kwa dk chache fumba macho yako useme naye!! then utakuwa safi kabisa.

    Love u mamaa!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ulimaanisha mimi au Gaga??? Lol
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama age yako inagonga 45 (kwa akina Mama), basi ni lazima upitie hali hiyo!Ni kipindi ambacho unatakiwa kujihusisha na mambo ya kijamii zaidi kuliko ya ki-famili - Tembelea watoto yatima, jiunge na vikundi mbali mbali (SACCOS, VICOBA, TUSHIKAMANE, e.t.c) ili upate muda wa kukaa na watu wa aina tofauti tofauti...

    Anywayz pole sana
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ahsante ila nafikiri nimesema kila kitu huwa sibakizi hata jambo la ndani aje, kwa kweli hata kama natamani kitu nahisi sikijui ni nini ndio maana najiuliza nataka nini
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh baba Enock huko mbali sana niko between 30 - 35 ahsante kwa ushauri
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kuna kitu kinakusumbua japo mwenyewe hukitambui (not aware)..inawezekana ni kitu umefanya au kitu hujafanya..unataka au unatamani!Jaribu kujichunguza na kujiangalia pamoja na walio karibu yako.Kama upungufu unaohisi hauhusiani na chakula hata ule pesa hutohisi kuridhika!Jitahidi ujue jinsi ya kujiridhisha usije ukaanza kununa nuna hovyo!
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona we mchokozi hivyo?????? Invisibleeeeeeeeeeee njoo umuone Finest kwani yy kawa Gaga?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaa yaani unanikana na kunisaliti hadharani kama Yuda alivyofanya kwa Yesu:hail::hail::A S-cry::A S-cry:
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi pia inawezakuwa ni hivi ee ila mbona siwazii makosa na wala sijui najutia nini sasa, poa mamii nashukuru
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani kununa ndio nafanya sasa hivi kitu kidogo nashout, inabidi nikae nitulie nijichunguze
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hapo Susy kuna ukweli... upembuzi wako wa kiroho nimeupenda zaidi... ubarikiwe wewe na mwenye tatizo pia!!
     
Loading...