Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio dawa ya uchumi wetu mbovu kuanzia ngazi ya kaya hadi taifa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Emancipate yourselves from mental slavery;
    None but ourselves can free our minds
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    aiseee ije hiyo sikuu...
    Tanganyika itakuwa huru,
    Nuru itaangaza katika kila chaka la ufisadi,
    Ustadi utatawala ktk kila pembe ya nchi hii,
    hivyo kuhitimisha utawala dhalimu,
    daima CCM itakuwa imekufa,
    Kifo kisicho na kilio wala kujuta,
    Ukuta wa wezi tutakuwa tumeuvunja,
    Vutia hatamu kwa wananchi wenye kufia nchi,
    CCM kwa heri ya kuonana!!


    Hahahahahahahaha CCm mbona huna huruma? mbona unaiba mpaka fito za nyumba yetu, maana udongo ulishauza kitambo sana! 2015 ama zako ama zetuuuuu. Peoples powerrrrrrrrrrrrrrrrr
     
Loading...