Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio Curriculum Vitae (CV) ya Nape Moses Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Feb 22, 2013.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2013
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kumekuwepo na habari ambayo inavumishwa katika mitandao ya kijamii hasa hapa Jamiiforums kuhusu Elimu ya Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Itikati na Uenezi, Ndugu Nape Moses Nnauye. Taarifa hiyo kwa kiasi kikubwa inapotosha na kueleza yale ambayo si sahihi kuhusiana na CV ya Kiongozi huyo wa Chama cha Mapinduzi; Kutokana na Hilo, nimeona ni jambo la busara kuwasaidia wanajamvi kwa kuwapa CV iliyo sahihi ya Nape Moses Nnauye kama ifuatavyo;


    • Kati ya mwaka 1987-1989 alianza elimu yake ya msingi katika shule ya Msingi Mwanga-iliyopo Iramba Singida (ambapo alianza darasa la 1 mpaka 3)
    • Mwaka 1989-1993 aliendelea na kumalizia elimu ya msingi katika shule ya Bukumbi iliyopo misungwi Mwanza.(ambako alikuwa ni kati ya wanafunzi watatu "3" kati ya 120 waliochaguliwa sekondari.
    • Mwaka 1994-1995 alianza elimu ya Sekondari katika shule ya kutwa ya Ngudu Sekondari.(ambapo alisoma kidato cha kwanza mpaka cha pili)
    • Mwaka 1995-1997 aliendelea na elimu ya sekondari katika shule ya Bweni ya Sekondari Nsumba iliyopo Mwanza (ambapo aliendelea kidato cha pili mpaka cha nne)
    • Mwaka 1998-2000 alisoma elimu ya juu ya sekondari (advanced level), mchepuo wa EGM na kuhitimu Butimba TTC
    • Mwaka 2001-2002 alisoma Diploma ya sayansi ya jamii katika Chuo Cha sayansi ya Jamii-Kivukoni.
    • Mwaka 2002-2003 alisomea Diploma ya Diplomasia na uhusiano wa Kimataifa –Chuo cha Diplomasia Dar es salaam.
    • Mwaka 2005-2008 alisomea digrii ya Saikolojia, Lugha na Habari katika Chuo Kikuu cha Bangalore-India
    • Mwaka 2009-2010 alisoma digrii ya pili ya utawala (Masters in Public Administration-MPA) katika chuo cha Mzumbe.
    NB: Ndugu Nape Nnauye akiwa Kivukoni aliandika "thesis" iliyohusu ; VIKWAZO VINAVYOZUIA VIJANA KUSHIRIKI KATIKA SIASA. Na pia akiwa Mzumbe University aliandika kuhusu ; SABABU ZINAZOCHANGIA USHIRIKI WA WAPIGAKURA (ni ipi sababu ya kutojitokeza wapigakura siku ya Kura)
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,758
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahah!
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,394
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anaomba kazi? Hii CV ya nini? Hizi diploma za mwaka mmoja mmoja Duhhhh.
     
  4. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,455
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    safi nape kumbe ni msomi mzuri tu.
     
  5. Rockcity native

    Rockcity native JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 2,044
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    2pe matokeo yake ya olev na a level ili cv ikamilike
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2013
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,764
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si uandike tu kama alivyofanya Mnyika ya nini kujificha ama ujihamini?!
     
  7. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #7
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,568
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ambatanisha na ufaulu wake kwa kila ngazi ya elimu
     
  8. G

    Gurty Yuda Member

    #8
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbn hujatuandikia credit alizopata 4m 4 na six?Fanya hvyo 2jiridhidhe!
     
  9. a

    ansynshoba Member

    #9
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna habari hata moja iliyokuwa inavumishwa ambayo wewe umeikosoa, hasa kwenye perfomance zake? Afu wewe siyo Nape, kwani yeye hayupo mpaka uje hapa umtetee?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,149
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 145
    MMh, Butimba TTC ilikuwa na high school? Hakikuwa chuo cha ualimu kile??
    Anyway, hata uwe na Phd kama hamnazo za maisha hazimo tu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,149
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 145
    Multiple ID za jf huzijui wewe?

     
  12. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2013
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpa -then anahubiri udini kila jukwaa analosimama????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Butimba Alevel?
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Diploma ya mwaka mmoja au certificate?
     
  15. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,455
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    tunaomba na cv ya vicent nyerere na sugu
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2013
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,031
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    TandaleOne Master of Business Administration na sababu zinazochangia ushiriki wa wapiga kura zina uhusiano gani? Angefanya "Reasons lead to poor performance of public corporations" hii kidogo ingelandana na hiyo master yake @Nnauye Jr
     
  17. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,394
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmmm, labda kakosea?
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,433
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    Kwenye sivii mbona hawajaeleza jinsi alivyoteswa na gono sugu?
     
  19. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2013
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    tunataka aweke alama alizozipata A'level na O'level, hakuna aliyeomba CV hapa! aonyeshe masomo yake alifaulu vipi!
    By the way nape yupo mbona mnaleta ukada hapa si aje mwenyewe? hata sisi ambao hatuna vyama tupo interested na kujua perfomance yake equally alivyokuwa anamponda mnyika!
     
  20. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HAPO KWENYE RED....BUTIMBA TTC SI CHUO CHA UALIMU JAMAN...AU TUSEME BUTIMBA TTC SECONDARY SCHOOL?..
    kajipange upya urudi tena na kiwango cha ufaulu kwa kila level hasa hasa sekondari