Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ndio bodi ya mikopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by STALLEY, Sep 6, 2012.

  1. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kumbe bodi ya mikopo watu wanakula hela kwa kwenda mbele. mishahara inapangwa na bodi ya wakurugenzi ambapo kwa wafanyakazi kwa ngazi ya menegimenti mishahara inafikia milioni 7.5 pamoja na marupurupu yafuatayo
    1. responsibiliy allowance
    2. Housin allowance
    3. Fuel&maintainance allowance
    4. Utilities allowance
    na kwa mujibu wa bodi mishahara hii imeidhinishwa na serikali na kigezo walichotumia kupanga mishahara hii ni majukumu mazito ambayo watu hawa wamepewa.
    Hii imekaaje
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni nouma..alafu mtoto wa mkulima anakula nil..
     
  3. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo, mwenye nacho atazidi kuongezewa na asiye nacho atazid kunyang'anywa.
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh lakin ndo tz bwana ukipata nafas tumia ukikosa tulia....
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ntaenda omba kazi huko, wacha nianze kujipanga
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    SASA NDUGU UBONGO HARAGE uyo anaelipwa milioni 7.5 ni nani ndugu niulize sasa ivi?
     
  7. a

    amanayor Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale kima cha chini ni mil 1 na kitu,
     
Loading...