Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi ya ajabu sana!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyalotsi, Mar 5, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Leo kwenye uchambuzi wa magazeti radio one nimesikia kuna shule kibaha inawawekea alama nyekundu wanafunzi wenye vvu kwenye sale zao. Hivi,bado kuna unyanyapaa mpaka leo? Tukiamua kufanya namna hii, ni walimu,manesi,madaktari,wahasibu na watumishi wengine wangapi watawekewa alama? Hii kuambukizana kwa makusudi ni kwa sababu ya unyanyapaa,wangapi watarudi kwenye kuambukiza watu makusudi? Ni wangapi mpaka leo hatujapima na tunaendelea kutembea mtaani,na tutaogopa kwenda kupima?
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,728
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    it boared!!!,
    Nafikiri kuna human rights violation hapo shuleni...jaman mashirika ya kutetea haki za wanadaumu mpoo?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    itakuwa shule mnazoziita za international hizo,
    siamini kama ni za jk nyerere.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    kwa nini hadi sasa hivi mkuu wa shule hajakamatwa?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    sas hapo nchi imeingiaje? au hata mtu akinya njiani tuanze kuilaumu nchi?
     
  6. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nimeisikia hiyo habari kwenye briefing za magazeti,nadhani ni gazeti la Zanzibar leo,na hiyo issue ni Zanzibar sio bara,imeniboa sana nikajiuliza na waalimu wenye VVU nao wanawawekea Lebo,na kwanini wawekee wenye VVU tu,je wenye malaria,TB,Sickle cells.fungus etc kwanini wagonjwa wote wasiwekewe lebo,hii ni gross violation of human rights ,naomba wana harakati msiachie ili suala,kama ni kweli wahusika wapelekwe mahakamani,marufuku peke yake haitoshi
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,831
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    duuh na walimu wenye vvu ka wapo wanawekwa alama gani????
     
  8. h

    hsagachuma Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni balaaaaaaaaaaaaaaaaaa mno
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu wa mkoa funga funga walimu hao
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakijitokeza kutetea na serikali yetu babe si kesho utasikia wamepandishwa kisutu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali ipi?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani suala la VVU nila muungano?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna sheria inayoweza kumtia hatiani mtu aliyenyanyapaa?
     
  14. N

    Ndole JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna shule hapa dar zinafanya hivo ila wao wanawakea wanafunzi wenye magonjwa sugu kama kisukari. Nafikiri huu ni utaratibu wa wizara. Unajua TZ bwana mambo kama haya yakipingwa na watu wengi viongozi wa wizara wanakaa kimya kuogopa kashfa.
     
Loading...