Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi na serikali ya ccm imechoka na kupooza haingii akili ati vyuo vinafunguliwa....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mboko, Aug 12, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kusema kweli hii nchi inatia kinyaa na uongozi huu wa CCmMagamba inakuwaje vyuo vinafunguliwa next month then mpaka wa leo hakuna selection ya wanafunzi so watajiandaa vipi??Hakuna dawa nyingine zaidi ya kuwapiga chini mara tu ifikapo 2015 vijana kumbukeni wakati wakujiandikisha ukifika msifanye kosa jiandikisheni kwa wingi kamata mkono rafikio mkajiandikishe then siku ya uchaguzi hakikisheni mnapiga kura za hasira kwa CCmMagamba kumbukeni mkifanya kosa na kuwarudisha tena ipo siku Mtaambulia vichapo na mabomu ya machozi mkidai haki yenu so you guyz you have to be serious with this,msicheze na maisha hata siku moja.Hawa Ccm wateka nyara,wauaji,wala rushwa wakishapata kile watakacho kwisha kazi so tusiwape mwaya 2015 tuwaogope kama UKOMa.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    serikali legelege ,uongozilegelege,watendajilegelege,ndio sababu tcu wanafanya wanavyotaka ,tuwaondoe magambaaa
     
  3. A

    Aswel Senior Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    non sense huna hoja, ujiandae na nn we kama ulifaulu subiri tu usiwe na presha chuo utaenda, kwenye kuwatoa madarakan nakuunga mkono
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa mpaka sasa eti bado hawajaandikisha wanaotakiwa kusoma, kuna mdogo wangu anasoma IFM nilidhani ananitania kumbe hata yeye mwenye hajui lini wanaapply mwaka wa pili halafu anatakiwa kuaanza 2nd term.

    Nchi imeoza kila idara
     
  5. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thats true wajomba,mwez m1 utajiandaa vp km hujapewa mkopo,na hii lyf ye2?ccm is more than filthy,klchobak n kuwachnja bla dua!
     
  6. DANNFORD

    DANNFORD JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    usichague chama, chagua mgombea!
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muanzisha mada umetumia Vyuo kuleta hoja ya kisiasa jamvini!!
    Kuhusu selection mbona mnaziharakisha hivyo?? mwaka jana zilitoka August 31 mbona hamkulalamika??? pia ikumbukwe kuna watu walikosea kujaza fomu na kuto wasilisha taarifa kwenye account zao za CAS hao ndio walaumiwe kwa kufanya wasubiliwe.
    CCM imeshindwa vitu vingi sio elimu tu. light kama kungekua na utaratibu mzuri MPAKA SASA SELECTION ZINGEKUA TAYARI
     
Loading...