Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nchi inaliwa left right and centre-agustino lyatonga mrema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bijou, Jul 27, 2012.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mhe MREMA akichangia hotuba ya CAG mwezi April 2012, alisema kwamba nji hii INALIWA LEFT RIGHT AND CENTRE, nimeamini, kwani ni kila kukicha watendaji wanasimamishwa? Ndani ya wiki moja Kama siyo mbili wakurugenzi aw TANESCO NA MAKUMBUSHO OUT!!!!!!! Tafakari
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Yote haya yanasababishwa na Serikali Dhaifu Ya CCM ambayo imedumu miaka 50 bado wanazungumzia maji na Ujinga
     
  3. B

    Bijou JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Actually ni watatu, Mafuru aw NBC naye out!!!!!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bt fikirieni leo hii isingekua huu uwizi huu mji usingekua hivi...sasa hivi tunaweza kuishi kwenye nyumba nzuri ambazo wenye nyumba ni hao mafisadi..sa wasingeiba tungelala wapi? mji umebadilika uko kama new york kwa sababu ya ufisadi so angalau wanaendeleza nchi yetu :rockon:
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Huyu Mrema ni kigeugeu............ kila siku anatoa hotuba za kusifia CCM na Rais wake halafu anakuja na statement kama hizi akifikiri tumesahau. Yaani hajui kuwa ulaji umesababishwa na nan?? Ua kwa vile na yeye alishawahi kuwa beneficiery
     
  6. S

    Sessy Senior Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh kweli ni nchi yangu ni shamba la bibi
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanganyika, tutaacha lini tabia ya kulalamika???? "TAFAKARI, CHUKUA HATUA"
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na yeye si yupo kwenye orodha ya waliojigawia viwanja, mrema pia sio msafi kivile, ni mpenda ujiko , it is ok kwani kwa kiherehere chake mambo yoteeeeeeeeeeeee anayojua yanakuwa hadharani ,
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si hivyo tu. Huyu ni fisadi kwa asili. Ruzuku kiduchu inayotolewa TLP huyu fisadi kageuza pesa yake na mkewe. Kuna nyumba chama kilinunua kuwa makazi ya mwenyekiti, yeye kajimilikisha. Sasa hivi kila anayeonekana threat kwa survival yake kama mwenyekiti, anafukuzwa uanachama. Sichoki kujiuliza kama angepata urais 1995 inchi ingekuwaje.
     
  10. M

    Majasho JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa maneno yako hayo unaonekana una chuki binafsi na yeye. je unaushaidi?
     
  11. M

    Majasho JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    your 100% right, kazi kulalamika kuhusu viongozi mafisadi, lakini hawa hawa wanaolalamika ndio wezi wa umeme, hawalipi kodi na wanalalama tu, hawajioni.
     
  12. M

    Majasho JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    your 100% right, kazi kulalamika kuhusu viongozi mafisadi, lakini hawa hawa wanaolalamika ndio wezi wa umeme, hawalipi kodi na wanalalama tu, hawajioni.
     
Loading...