Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo ni Kauli Mbiu ya Shule?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 3, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katika pitapita zangu kitaa siku moja niliibukia mitaa ya Kimanga. Shule ya Msingi (ambapo kimsingi ziko mbili ... Kimanga na Tumaini). Nikakumbana na bango la kwanza ambapo ilinilazimu nipige picha na kuwa na shauku ya kuchek upande wa pili ambako nako nilipiga picha.

    Utata wangu ni hilo bango la Kimanga P/School. Kweli takataka si kitu kizuri na tunapaswa kutunza mazingira, lakini je, kweli kauli "Usitupe Takataka Ovyo" inaweza kutumika kama kauli mbiu ya shule?

    Nilidodosa kwa baadhi ya wananchi kuhusu performance ya wanafunzi kati ya hizi shule mbili majirani nikaambiwa kwamba: Tumaini ni ya Vipanga, Kimanga ni ya Vilaza.

    Wadau tafadhali.

    Kauli Mbiu 1.JPG


    Kauli Mbiu 2.JPG
     
Loading...