Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Híi nayo mmmh...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtalingolo, Feb 17, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutoka upigaji wa Nondo na kupeleka damu kwenye ma bucha ili wapate wateja wengi,
    Sasa hv wemeanza mtindo mpya, wanatupa noti ya elfu Kumi, ukiokota tu unageuka ng'ombe na moja kwa moja wapelekwa machinjioni...

    Cjui wapi twaelekea bhandugu bapendwa...
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii imetokea wapi?
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maeneo ya tunduma, sumbawanga na Mbeya imeanza kunukia...
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh!! Hii kali. Imetokea wapi hii mkuu??
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwa haya maeneo sishangai jambo lolote laweza tokea vipi ngozi sio dili siku hizi?
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Related to ushirikina. Mungu atusaidie kwa kweli km ni kweli.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyanda za juu kusini mkuu(mbeya, sumbawanga na tunduma)
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna ukweli ndani yake, kwani hujazinyaka habari za nondo mbeya?
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngozi sio dil mkuu, sahv ndio kama hvo nondo, utajiri wa kuku na mengine mengi...
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman hv utajiri wa dunia hii ndio unapelekea watu kufanyiana unyama huu!nahic imefika mahala kuna watu wanamtaka mungu maneno!
     
  11. L

    LIFE OWNER Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo science ikifika dar unishtue.
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,671
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mtalingolo acha kupotosha watu bwana. Kweli ulevi ni noma, we si tulikuwa wote tu jana pale nanihiii sasa umefika lini mbeya/sumbawanga?
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umemaliza mitihani???
     
Loading...