Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kero

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 23, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Salaaamu wakulu!
    Yaani mke kaingiwa na imani ya dini ajabu! Basi kila siku 1 ya juma anaenda kushinda kwenye mkesha kanisani! Tena unakuta ni mwisho wa juma ambapo unamuhitaji sana hasa kwa mapumziko! Na kesho yaki akirudi atalala kutwa nzima kisa amekesha! Mzee unajichukulia time unaenda kupiga mitungi na ukirudi balaa jingine " lecture" zinaanza duh yaani tabu kweli kweli! Hapa msaada gani unafaa .............hehe hiki ni kikomo cha magari mabovu tena duh.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Najaribu kufikiria kama nimuweke huyo mwanamke kwenye lile kundi ila bado sijapata jibu nafanya:confused2:
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhh
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukuru Mungu ameokoka maana angeamua kuwa sister du ungemfukuza
     
  5. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa sikubaliani nao na sitakubaliana nao, lakini katika hili sina budi kumshauri mume ajiunge 'infidelity'.
    nawajua jamaa ambao wake zao wanadai wanashinda kanisani lakini mara nyingi huwa nakumbana nao kwenye kumbi za starehe na wanakesha, sina maana na huyu ni mmoja wao, lakini kwa kukidhi haja ya moyo si mbaya nae mwanaume akiongeza maombi na akijiunga infidelity kujipoza kidogo.

    NOTE: UKIMWI upo na unaua
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    How sure are you? Anapoenda kwenye mkesha are sure anaenda kwenye mkesha kweli?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo maamuzi ni magumu:confused2::confused2::confused2:
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Akaliwe na Padre:becky::becky::becky:
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe una wasiwasi? real pole ila kwa mwanamke mwenye busara bado atakua na muda na mumewe kaa chini uongee nae
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wakasome kitabu cha " WIMBO ULIO BORA" :confused2:
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni suala la kukaa nae chini mkaongea

    mueleze kwa upole lakini hakikisha huyumbishwi katika kuwasilisha hoja yako.

    mueleze kuwa yeye ndio sababu inakufanya ukalewe nje na itakupelekea kuingia kwenye club ya infidelity bure.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siri anayo mwenyewe kama kweli anaenda au anaenda kwenye mambo yake still kwenda kwenye mkesha si chanzo cha kusema ameokoka kwani hauwezi kukesha nyumbani kwako unasali
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sina wasiwasi na wewe kwa kuwa najua bado uko kwenye chama
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Labda jaribu siku moja kuunga tela mkakeshe pamoja! Baada ya hapo, sema nae tu.

    Yaani unanihakikishia kumbe kulikuwa na ulazima kupata msaada wa watu wa marekani ili kusema na wenzi wetu....
     
  15. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila mtu anaimani yake, mwanamke huyu anaamini kwenye mkesha anakuwa na muda zaidi wa kuimarisha imani yake, mom bado hajaenda mkesha anaamini hom panatosha pia!
     
  16. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huo sio mkesha ndugu....! Aidha, naye ajaribu mojawapo kati ya haya:

    1. Awe anamsindikiza kwenye mkesha, atamwona jinsi atakavyochokwa na mkewe kwa sababu INFIDELITY kashaingia kati yao...!
    2. Aingie mkataba na muumini mwenzake ili awe anakuja nyumbani kwa siku zile ambazo mkewe anakwenda kwenye mkesha...!
    3. Naye aanzishe mikesha yake, hivyo, kila mkewe akichukua bible kwenda mkesha, basi naye achukue yake na aende zake....!
    4. Atambue kuwa maisha yanahitaji mahesabu makali, lakini hayana fomula maalum, hivyo ajaribu kutumia masharti mazito kidogo ili apate kuona reactions za mkewe juu ya hilo....!
    Vinginevyo, aelewe kuwa kinachomtafuna ni INFIDELITY tu, na wala si vinginevyo....! So, fight against INFIDELITY na sio mkesha...!
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa au angeamua kwenda kushinda kwa waganga wa kienyeji je? Mshukuru sana MUNGU wako wife yupo kwenye mstari, hizo starehe haziishi baba na mwisho wake always utaishia kitandani, mara figo mara sijui kisukari mkeo huyo huyo ndo atakayekuwa anakuhudumia
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky: Kweli beijing imekua sana :becky: kwa hiyo mkesha ruksa :becky: hehehe:becky:
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sema na "Mchungaji"
    Mapadre hawapo kwenye hayo makanisa ya kukesha kwa wiki mara moja
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Beauty, hiyo bado siyo sababu ya kuhalalisha infidelity. amwambie wazi kuwa hapendi hiyo tabia, kama kweli anafanya kwa ajili ya Mungu ataacha
     
Loading...