Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kali!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Straight corner, Oct 11, 2012.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Hii msee inaleta macheso, ati wakuje wapate chenye wanataka? Hahahaaaaa, asubiri wakuje na jambia atajua nini natoa nyoka kwa pango!
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii iko na afadhari kubwa. Iko na msimamo kama sura yake. Kama mbunge moja taka pesaaa yote, mutu ingine itpata nini? Kenya si ni yetu sote?. Big up mr Presder.
     
  3. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hahahaha ndugu yake na tyson huyo aka mzee wa gombe
     
  4. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walau anafanya kazi na inaweza kuonekana. Ebu mlinganishe na hii DHAIFU ya kwetu kazi kubembea na kukokotwa huko majuu ambako hawezi hata kutetea point moja.
     
  5. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wabunge hatuji mpaka aondoe huo mjeredi hapo kwa meza.
     
  6. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msee wewew naoa nyoka kwa pangoe? subiri wewe taona kasi
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee ingawa na yeye ni mpuuzi kwa kiasi fulani lakini kwa hili nampongeza sana.
     
Loading...