Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kali,,,,,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kikombe kinafurika, Aug 6, 2012.

  1. K

    Kikombe kinafurika Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu unakuwa na mpenzi na anakwambia live kwamba hawezi kukuoa kwa baadae kwa sababu bado ana safari ndefu ya kutafuta maisha na bado anakwambia anakupenda. Hivi kweli kuna mapenzi ya kweli hapo, naombeni ushauri wana Jf.
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hii nayo kali kwani kupenda maaana yake ni ndoa au kuoa/kuoelwa
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Inategemea na mkataba mliosignishana wakati mnatongozana, ulimkubalia kwa sababu alikuomba uchumba(kwa sababu uchumba leads to marriage which is the direction of real love)
    ama kuwa girlrfiend, kipoozeo, kupitisha siku?
    Kama hujaridhika kaedit boyfriend/girlfriend agreement contract ubadili duration na intention ya huo uhusiano kisha umpelekee asign upya kama vile badiliko la katiba.
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaha na wewe mwambie huwezi kuwa mpenzi wake kwa kuwa bado unatafuta maisha
     
  5. K

    Kikombe kinafurika Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo,
     
  6. K

    Kikombe kinafurika Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe naweza nikaanzisha mkataba mpya.
     
  7. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawezi kukuoa baadae??that means anatafuta maisha milele?
     
  8. K

    Kikombe kinafurika Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo anashindwa kueleweka.
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee! Mchana mwema
     
  10. k

    kbz Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole dada!
    Na ww mwambie huwezi kuwa na urafiki na mume wa mtu wa baadae
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo anakufunga mwenzio......ambaa zako
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anakupenda mwaya...kaa kaa!!!!
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hamna achana nae anakuyeyusha.ID yako iminibariki
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mzuri sana...kaongea ukweli, hapo ni wewe tu kuamua kuchagua. Usije baadaye ukamlaumu kashakuambia ukweli wake.

    Nawapenda sana wakaka wa style hii.....Kazi ni kwako midada.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    shosti hapo kwenye nyekundu hapo....kimbiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa



     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo asipoyapata hayo maisha hatakuoa huyo ni mbinafsi sana yaani anaona akikuoa ndo utambana kutafuta maisha.So kwa mantiki hiyo jamaa anataka akutumie kama kipozeo chake baada ya harakati zake za kutafuta maisha kwani we ni choo kila akishiba aje kukunyea.Hapo unatakiwa kuwa mkali ili uelewe msimamo wake coz watu kama hao unawasubilia hadi wapatapo maisha alafu wanakimbia na kukuacha umechakaa kama vipi weka wazi kuwa ndoa itangazwe alafu harakati za maisha zinaendelea coz sion mantiki ya ndoa kuzuia harakati za maisha na kubaki unachezewa bila future.
     
  17. K

    Kikombe kinafurika Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa ushauri,
     
  18. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Angeniambia sina sina tabia anayotaka labda mara ya kwanza alioverlook ila hawezi kuvumilia ningemwelewa ila swala la maisha hapo ni uongo labda kama anataka kulelewa.
     
  19. BIF

    BIF Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe........tehe......tehe....endelea kusubiri tu uje ule vilivyooza.
     
  20. N

    Neylu JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh.. Jamani wanaume!! Huyu wangu amekuwa mkweli kaniambia nisiwaze suala la ndoa.. Kama nataka kuishi kwake niende muda wowote lakini mambo ya chereko chereko hataki kusikia...!
     
Loading...