Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by issenye, Aug 4, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Mme karudi nyumbani akiwa njwii (kalewa). Mke akamwuliza; Mme wangu mbona umelewa hivi, twende unionyeshe ulikuwa unakunywa wapi. Mme akampeleka kwenye baa ya muuza gongo. Mama muuza gongo akasema; kweli mme wako alikuwa hapa akipata kilaji. Mke kwa hasira akamwambia; siku ambayo utatia miguu yako hapa nitakuacha! Mme akamwomba msamaha kuwa; hatatia miguu yake hapo kwenye baa tena. Kesho yake mama muuza baa alimwona yule baba akiingia kwa mikono na miguu juu, akamwuliza; kulikoni? Mzee wa watu akajibu; wewe umesahau kuwa jana nilimwahidi mke wangu kuwa sita tia miguu hapa, sasa nimekuja kwa mikono, mwenzio sitaki kuachika.
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaah hikali mazeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sasa akilewa atarudije?
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mbavu zangu..plz
     
  5. T

    Testimony Senior Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so funny
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuachwa kubaya cpati picha alikuwa anakunywaje???
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh! Kweli hii kali
     
  8. d

    david mkwizu Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa alikaaje kwenye kilaji kwa mikono..? kweli gongo ni balaa
     
Loading...