Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo kali.. True story

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TheChoji, Feb 14, 2011.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamaa ametoka home anaenda zake mjini. Sasa kawaida amezoea kuweka simu yake mfukoni upade wa kulia. Mara akiwa kwenye daladala, akapanda abiria mmoja yuko rafu rafu kama kibaka vile na kwenda kukaa siti moja na jamaa. Jamaa kuona vile akahamua aihamishie simu yake mfuko wa kushoto, safari ikaendelea. Kufika mjini, yule kijana rafu akashuka, akavuka barabara, akasimamisha daladala nyingine akapanda. Huku nyuma yule jamaa aliebaki kwenye siti akapapasa mfukoni kutaka kutoa simu, hola! Simu haipo. Akapayuka 'Mungu wangu, nimeshaibiwa'! Naye akashuka, akavuka barabara, akingia kwene daladala lile lile liloingia yule kijana. Sasa akawa anafikiria alianzisheje? Apige kelele za mwizi au amkwide tu yule kijana aanze kumpa kichapo? Wakati anaendelea kujiuliza maswali, huku daladala likiendelea na safari, hasira tele, mara simu yake ikaanza kuita. Jamaa nusu azimie. Mfuko wa kushoto!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh imetulia sana, jamaa anaonekana ana ugonjwa wa kusahau sahau.
     
  3. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imenirudishia ari ya kuchapa kazi hii
     
  4. masharubu

    masharubu Senior Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna imani fulani hivi kwamba kitu ukikiweka ama kukishika upande wa kushoto wakati unakitafuta hauwezi kugundua haraka.

    Kuna mzee aliweka shoka upande wa bega la kushoto akiwa shamba, alitafuta mpaka mkewe akamfata shamba akauliza kulkoni akasema natafuta shoka, kumbe ameliweka bega la kushoto
     
  5. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi nawaza ingekuaje simu isingeita? Yule dogo si wangemuua bure? Au ndio wamemaliza kumpiga yuko hoi mara simu inaita.. Jamaa angekua ktk hali gani?
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bahati yake hakulianzisha kwa kijana sababu mambo yangemgeukia mwenyewe!!!
     
  7. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    HII NI KALI YA MWAKA HUU 2011!:clap2:
     
  8. P

    Pokola JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa ni mimi
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Bwana Pokola karoti zako zikoje?
     
  10. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hah haaaa asante sana u made my day... nimecheka mpaka basi, hii mambo ipo
     
  11. M

    Mkare JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani, sijazielewa kwa kweli. Zinanifanya nianze kuprove statement moja kwamba everything in this world symbolizes sex!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah! Hii imetulia.
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii ipo ni yaukwel kabisa na mara kibao inatokea tatzo mnazdsha mawazo na huku mnaugonjwa wa kusahau ila mnaakil za kukumbuka mmeibiwa
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    nakumbuka mdingi miaka hiyo kanunua samaki wabichi kasahau kwenye buti mpaka walipoanza kunuka ndio kastuka kama kuna kitu kinanuka humu,kwenda check fish ndio akakumbuka alaaa nilinunua wiki iliopita hawa samaki
    siku ingine karudi safari ya mbali akasahau begi ndani ya basi kachukua zawadi tu alizonunua njiani
    karudi hm mikono mitupu,siku hiyo mpaka alipata ajali alipokuwa akiwahi kufuata begi lenye viwalo vyake.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha ha haaa
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahah hii kiboko,walikuwa wangapi lakini :coffee:
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    walikuwa kibao,yaani hivi ni visa viwili tu nilivyokumbuka,jamaa alikuwa ni msahaulifu aliyebobea,sometime naona kaniambukiza maana huwa nasahau ninii na kudhani nanihii.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha kuwa makini usahaulifu mbaya,nilikuwa namaanisha mzee alikuwa anpiga yale mambo yetu au usahaulifu tu:coffee:
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaah! Hii nayo imetulia.
     
  20. b

    bakarikazinja Senior Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmm tusio na uwezo tuna bahati mbaya sana yaani uchafu ndio muhuri wa yeye kuwa mwizi kweli
     
Loading...