Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo imo....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, Apr 27, 2011.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu nikakutana hayo, tizama picha
     

    Attached Files:

  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    inategemea ilikua mda gani... Kama ilikua mda wa kazi umeshapitta na sasa ni muda wa kupumzika, na pengine nyumbani kwake ni mbali mpaka aende akabadilishe uniform, bora aanzie hapo hapo... Ila kama ni muda wa kazi, then thats a mistake
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa yupo na sare za kazi, wale wasio na sare mbona wanatandika muda wa kazi??
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Kazi na dawa baba tehe tehe tehe.
     
  5. killo

    killo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka huyo jamaa alikuwa akifanya hivyo muda wa kazi na gari ya kazi alikuwa ameipark hapo penmbeni tuu
    huoni rangi ya blue hapo na chuma za nyuma
     
Loading...