Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo imekaaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Jun 8, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu kanieletea picha ifuatayo katika mojawpao ya mass mailing ninazopopokea kila siku. Sijuii picha yenyewe imapeigwa wapi ila nina uhakika kuwa ni Tanzania.

    Kuna tafisir nyingi sana kuhusiana na picha hiyo:

    (1) Ni tangazo la kibishara ya kuvutia wateja ambao ni wanachama wa CCM.

    (2) Ni tangazo la kuhamaisha watu wajiunge na CCM.

    (3) Ni rushwa ya moja kwa moja ya kutoa upendeleo kwa wanachama wa CCM na kuwabagua wale wasio kuwa wanachama wa CCM


    (4) .................

    wewe unasemaje?

    [​IMG]
     
  2. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tutaona mengi kipindi hiki. Yaweza kuwa pia mbinu za chama kingine kuchafua jina la CCM hayo tuwaachie wanasiasa. Wananchi tutakumbana nao Oktoba
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitakuwa na kadi ya kila chama. offer kama hizi zinapotokea zisinipite!! Jaamaa naona ka-BOLD kabisa hii inarusiwa kweli. Walinzi wa Amani inabidi wafute maandishi hayo
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa ni chama kingine kinaichafua CCM nina hakika hatua zingeshachukuliwa. Hapa kuna ukweli fulani, na takukuru hawawezi kwenda kuwauliza wafanyabiashara ni nani analipia hilo punguzo! Kingekuwa chama kingine Takukuru wangeshafuatilia maana kukiuka sheria kwa CCM si kosa!
     
Loading...