Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nayo imekaa je?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Sep 14, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwana dada katumia za kichina au ndo kujaaliwa?

    196941_1917166932654_1346425284_2191655_473046_n.jpg
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama ni **** huyu sasa kazidisha. Nadhani aliovadozi dawa ya mchina akachanganya na ya mkorea na akamalizia na ya mthailendi.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Shida tu hii sasa...
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tatizo ni namna ya kupafikia pale nanii. Inaweza kuwa shida kidogo hasa wale wenye bakora fupi kidogo hao wataishia kunawa tu.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kwa kweli huyu kazidisha, instead ya kujiumba yeye kajiumbua. Aaah!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha mchina wala nini: ni urafi tu.
    <br />
    <br />
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ni mdudu gani huyu??
     
  8. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Shine una utani na Afrodensi?
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lazima aingie kwenye world record!
     
  10. C

    Capitani Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoote hayo dada zetu ya nini, huo ni ugonjwa Xsyndrome for beauty end results URGLY Shapes
     
  11. C

    Capitani Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini ukiichunguza vizuri picha hiyo imefanyiwa GRAPHICS, lakini wachina watawauwa angaliaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!!!!!!!!! Huo ni mzigo tosha kwake kabisa!! Naomba Wadada wa Jf msije kujaribu mambo ya Kichina,Wanasikitisha sana wajamen.
     
  13. K

    Kachest Senior Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kampiga picha
     
  14. wende

    wende JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mchina noma! Dada zetu acheni kabisa hii kitu nazani mwamwona huyu mwenzenu!
     
  15. wende

    wende JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usoni mpaka ktkt manyonyo ni binadamu,........kuanzia apo na kushuka chini ni amaaaaaaaaazing creature!
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    on her way to pig,hii picha inathibitisha kuwa evolution ipo
     
  17. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama imefanyiwa graphics linganisha na mkono wake aina ya ngozi ni ile ile.
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    duh!sijui to*let anakaaje!kazi kwelikweli!hivi naye anakuwa na love affair kweli!mushikaji anafikaje pahala??
     
  19. BINTI77

    BINTI77 Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu,
     
  20. BINTI77

    BINTI77 Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kujaaliwa wala nini,huyu mchina tu. Anatafuta matatizo duniani.
     
Loading...