Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii naona nzito kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 24, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani Kuna hili naona kwangu nigumugumu sana naomba niwaulizeni wakuu ndani ya JF!
    Wewe unajirani yako najirani yako amefuga MBWA siku moja unarudi nyumbani kwako na hupo drishani kwako,mara unasikia jirani yako anamwita MBWA WAKE kwa jina lako!!Kama ni wewe unafanyeje??Busara inahitajika imetokea hii!!!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Msamehe bure
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    SHOOT the owner....not the DOG
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo mbwa yupo dirishani kwako au kwa jirani?
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ha ha haaaaaaaaa... Duniani kuna mambo...:confused2::confused2::confused2:
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe sumu huyo mbwa
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Asa huyo mbwa amemkosea nn a-deserve kifo?
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huyo mama alimuokota mtoto huyo jararani, siamini kama alikaa na mimba yake miezi 9 tumboni!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri slead!!mkuu inasomeka kulikuwa na kosa lakiuchapaji!!:smile-big:
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kula ugali ukale. Huna hatimiliki ya hilo jina! Kama vipi, na wewe tafuta Mbwa ama Paka nawe umpe jina la huyo jirani kisha nunua zile maikrofoni/spika za mkononi halafu uwe unaitumia kumuita huyo Mbwa/Paka wako kwa sauti kuuubwa. Jino kwa Jino a.k.a Tit for Tat!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dick rudi katika slead yamwanzo uisome vizuri!!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jirani yako mkorofi achana nae wala asikuumize kichwa..labda analipenda jina lako
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Na wewe fuga Nguruwe kisha umwite jina la jirani yako, vitoto vya nguruwe ita majina ya watoto wake...

    Oops Sore... Usilipize baya kwa baya... Muombee tu
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwa vile humpendi mbwa au kuna kingine? Kama hujali,sioni tatizo kwa vile jina ni kama lebo ya utambulisho tu ndo maana kuna watu wana majina ya wanyama kama vile SIMBA,na jina hilo lipo kwa mbwa wengi tu,hasa wale wakali sana,mbwa wengine wanitwa TEMBO,si kuna koo za kina Tembo pia!!
     
Loading...