Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii namba ya simu inayoanza na +177 ni ya nchi gani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Freddy81, Oct 2, 2009.

  1. Freddy81

    Freddy81 Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba kujua kama kuna mtu anaejua kuwa namba inayoanza na code +177 ni ya nchi gani? maana kuna namba huwa inanibeep mara kwa mara, na nikiipiga inaiambia no connection. Kwa anayejua aniambie. Nimejaribu kutafuta Google lakini sijaona.
     
  2. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni us +1
     
  3. Freddy81

    Freddy81 Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    US Jimbo gani?
     
  4. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    mmmhh!
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa haraka haraka, TTCL ukiwapigia 135 watakueleza. Tena ni bree kabsa babangu!
    Leka
     
  6. Freddy81

    Freddy81 Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaguna nini mamaaa
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi sijui...............unaweza kuindia kwenye google......country code alafu ukasearch waweza kuiona pale..........kwani imefanay nini hasa.............angalia usije ukawa umepata meseji ya kushinda mamilioni...utaibiwa nakwambia...
     
  9. Freddy81

    Freddy81 Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yote hayo nimefanya J. na siwezi kuibiwa kwa maana sina credit card na hat kama ningekuwa nayo hawawezi kunipata.
     
  10. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    kwamba umesahau namba ya kipenzi chako.. hii hatari
     
  11. Freddy81

    Freddy81 Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaaa hiyo siwezi sahau kama ningekuwa na huyo kipenzi.
     
  12. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    We yako number ya simu ni ipi mama, hebu ni PM tutete.
     
Loading...