Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nalo ni tatizo la mgomo wa ma dk, ama serikali??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 1, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,111
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    haya nayo ni matatizo ya MA DK AMA SERIKALI

    [TABLE="width: 524"]
    [TD="colspan: 2, align: center"]

    Attached Files: