Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii msitu ya wanaume......... ni sunna au ni uchafu tuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 21, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa watu wenye kufuata misimamo fulani ya kiitikadi kufuga midevu ni swala la Sunnha. Lakini mijanaume mingi hadi sehemu nyingine nywele huwa hazinyolewi hadi wapigizane mikelele na wapenzi wao.

    Sasa na hizi nywele za maeneo mengine nazo kufuga ni sunnha au ni uchafu wa wanaume? Jamaa wengine hawapitishi wembe mpaka wajue wanakwenda kukutana na"girlfriend" mpya.

    Wanawake tupeni uzowefu wenu hii staili ya "urastafariani" hadi kwenye maeneo nyeti haiwakeri?
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ukidhani wewe si mwendawazimu pima kwanza uhusiano wako na machizi!!
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah! Aiseee.....!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hata wanaochangia wawe under MOD!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee na misitu ya wanawake je?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    crap of crapiest ever..................
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Faiza Foxy Hendisamu wako c amejiwekea Hinna kwenye huo Mzuzu???...
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa umeionaje misitu ya wanaume wenzio?? au nawewe ndo......
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaongelea ndefu au nini?

    Kama ndefu wanapenda sana dada zetu..kwa hiyo ni mtaji
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    nonsense,hopelesss.. upuuziiii
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    hata mimi niltaka kumuulza hilo swali.. "mtt co riziki"
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa(kigarama) kama ni "Me" kaniacha na maswali meengiiii... Mashoga tunao humu!!!!!!!
     
  13. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhuuh! Kesi hiyo kaka
     
Loading...