Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii modem ya airtel mbona bado bei ipo juu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Jun 18, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    wazee kama kuna mtu amefanikiwa kununua hizi modem za airtel zinazo nadiwa kila siku kwamba zipo na free internet ya 6month basi anijuze maana huku niliko bado bei mkasi ile mbaya ati!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sh. Ngapi?
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi nimetoka kuulizia leo nimeambiwa efu 60..
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wapi huko mnauziwa mkasi acha kusema nusu nusu weka na kiasi cha pesa wanachouzia usaidiwe
     
  5. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanza Moderm hiyo hawatoi internet bure,ni kwamba kwa kpindi cha miezi sita ya kwanza ukinunua bundle kwa kupitia *154*44# ila ukitumia njia ya zamani yaani kwa kuandika neno Internet na kuisend 15444 nackia zinagoma.na ili upewe bundle unatakiwa ununue angalau 1Gb(kama sijakosea) ndo wao wanakuongezea mb 200,usije ukanunua ukadhani utakuwa unaogelea kwenye unlimited Acces,Watch Out
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli wajinga ndo tuliwao.nimeuliza geita na mwanza bei ni sh 55000.sasa sijui kwanini wanatangaza kwa bei hiyo ya elfu 30000.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sante kwa ufafanuz,kweli watch out.
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bei yake halali ni elfu 30. zaidi ya hapo tena ni faida ya wajanja
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dar huku bei ni elfu 30 na hizo za mwanza nadhani wamelangua huku so usafiri plus other things =55000/=
     
Loading...