Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii modem inaweza kunitia uchizi (K 3565 -Z ZTE)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibirizi, Apr 19, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafadhari mwenye maarifa ya kutosha juu ya uchakachuaje wa modem ya Voda aina ya K3565 -Z, nimejaribu kuchakachua lakini kuna sehemu imenishinda, nilifanikiwa kuweka dashboard ya JOIN AIR na ilikubali line zote kwenye computer yangu tu, lakini kwenye computer nyingine inagoma inatoa message ya unknown device, baada ya ku-uninstall ile software ya JOIN AIR na kuinstall upya ndio ikagoma kabisa inasema unknown device sasa sijui nifanyeje? Thanks in advance.
     
Loading...