Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii mitindo balaaa

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Kimbweka, Jun 30, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii mitindo inayokuja ya kinadada mitindo.jpg itatusababishia ajili nyingi sana au tutengenezewe miwani zenye side mirrors mtindo1.jpg
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    taratibu taratibu tunarudi kwenye nguo zetu za asili kama zile za mabush men, unaziba ikulu tu, kwingone kote mambo hadharani
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sura yake inaonesha ni mwanariadha
     
  4. m

    mzighani Senior Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu anatoka katika jamii za Wairak - Ethiopia
     
  5. L

    Lumecha orijino Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo vipi wakuu
    [​IMG]
     
  6. L

    Lumecha orijino Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hapo je!
    [​IMG]
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mh!sina neno kabisa,sikilizia tu kwa madada zetu
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona huyu kavaa kistaharabuu sana. Tembeheni ohio usiku muone. Au wewe ni mtoto wa mama GETI kali?
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ni footballer, maana alivoweka tu miguu ni kama beki.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kawaida sana
     
Loading...