Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Mitandao ya Jamii ina mambo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 6, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Miezi 2 iliyopita rafiki yangu mmoja alinipa taarifa juu ya mahusiano na mdada mmoja aliyempata kwa njia ya Mtandao mmojawapo wa kijamii, uitwao face book. Kwa maelezo yake, amekuwa akiwasiliana na huyu dada pasipo kuonana naye kwa takriban mwaka na nusu sasa. Uhusiano wao ulikuwa mzuri mno kiasi hata cha kufikia kupeana emails, majina yao halisi na picha ambazo kimsingi zilionyesha uhalisia wa mawasiliano yao!

    Kilichokuwa kikimsibu huyu jamaa ni kuwa dada huyo alikuwa akikataa kata kata kuonana na huyo kaka, ingawa maelezo ya kuchat ya kila siku through emails and yahoo messenger na SMS (alitoa namba ambayo ilikuwa blocked kwenye voice call) yalionyesha dada kumpenda kaka kupita maelezo.

    Kaka amekuwa akijitahidi kutuma vocha na vijisenti kupitia MPesa kwa ajili ya matumizi kwa takriban mwaka sasa akiamini kuwa ipo siku dada huyo angemkubali maana kuna kipindi rafiki yake mwingine aliwahi kuoa kupitia face book.
    Juzi kapokea sms kutoka kwa huyo dada, kuwa yeye ni mwanaume na siyo dada na aliamua kumlia pesa kwa kipindi chote hicho na anamshauri atafute mke badala ya kuendekeza online dating!

    Swali: Hivi kweli kuna midume inayojifanya midada kwenye mtandao ya kijamii? Na kwanini wanafikia kufanya haya mambo? Na ni kweli dada huyo ni mwanaume au kamchoka tu huyo kaka na kumtumia msg hiyo kwa lengo la kumkatisha tamaa?

    Wenu,
    HP
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anything can happen, hii ndo dunia yetu.
    Si hata hapa kuna mtu kaliwa laki mbili na dume?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ulikuwa hujui :lol::lol::lol:
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    teheteeteeethethete....:poa tamaa mbaya - 20%
     
  5. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo nae,wanawake wa karibu yake wameisha mpka a date kwa mtandao?.au ndo...
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maisha ya vijana wa .com!!!
    Wajinga ndio waliwao!!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna kijana mmoja harusi yake ilifanyika mwezi wa nane, anasema naye pia wife wake alimpata thru face book, Sikulijua hilo, loh!
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Unajua through internet lazima uwe mwerevu sana,usiamini mtu,any thing may happen kwa sababu hakuna physical interact,
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbona huyo ndg yako ni zuzu hivo ? Yeye alikubalije kuuziwa mbuzi kwenye gunia ?
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    That is the way the cookie crumbles...
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    alipigwa na mistari iloshiba
    yenye vina na mizani
    beti za kutosha

    weee laki mbili kitu gani
    pesa makaratasi
    hasara roho
    acha mtoto akatumie
    kumbe dume jenzie

     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe unadhani member wote wenye username zinazoishia na neno lady na wenye Avatar za kike hapa JF ni wanawake? kuwa makini na internet, itumie Internet kwa ajili ya kujielimisha na kuongeza maarifa na kujiburidisha, Yaani mademu wote hawa kitaa mtu unashindwa kupata mchuchu?
    Ok mwambie rafiki yako aingie kwenye link hii atapata demu anaemtaka lakini hii ni kampuni na huduma hii inalipiwa. DATING SERVICE, COUNSELING SERVICE, OUT OF BUSINESS!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe pole huyo kaka mwambie hayo mapenzi ya FB ni sawa na kuoga vumba, unweza kuekewa picha ya mwanake au ya mwanaume ukasema umepata kumbe umepatwa,chamsingi awachane na huyo mtu kama nimwanamme kweli na alikua anajifanya yeye mwanamke basi walisha mpitia wanaume wa mjini ndio mana anakua na ujinga kama huo,mwanamme alotimia hafanyi hayo hata siku moja...
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    [TABLE="align: center"]
    [TR="bgcolor: EB9DB6"]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD][FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]DATING SERVICE, COUNSELING SERVICE, OUT OF BUSINESS![/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: A18BAD"]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 1"][​IMG][/TD]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: E4FFFF"]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"] This site The Web [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif] Due to the Sad Death of LAURELEE, we are forced to close our business.

    If you are interested in purchasing this WEBSITE, please make any legitimate offer in writing to
    us at Laurelee@roadrunner.com
    [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 60%"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif] www.FRIENDFINDERS.COM is no longer in business.

    The WEBSITE IS UP FOR SALE.
    [/FONT]
    [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif][/FONT]​
    [​IMG]
    [​IMG][/TD]
    [TD="width: 40%"] [TABLE]
    [TR="bgcolor: 4C3152"]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [TABLE="class: table_d2e31 usertable area_a_table"]
    [TR]
    [TD="class: user area_a, bgcolor: 000000, align: left"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]
    [/FONT]
    [/TD]
    [TD="class: user area_a, bgcolor: 000000, align: left"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: user area_a, align: left"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]

    [/FONT]
    [/TD]
    [TD="class: user area_a, align: left"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]


    [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: user area_a, align: left"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]

    [/FONT]
    [/TD]
    [TD="class: user area_a, align: left"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]


    [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: table_d2e61 usertable area_a_table"]
    [TR]
    [TD="class: user area_a, bgcolor: cccccc"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]
    EMAIL US NOW IF YOU ARE INTERESTED IN PURCHASING THIS WEBSITE!

    [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: user area_a"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]


    [/FONT]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR="bgcolor: 4C3152"]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"] [FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]THIS WEBSITE IS FOR SALE-- Email us at LAURELEE@roadrunner.com and make offer[/FONT]
    Powered by Register.com
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: 4C3152"]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: 64F7F7"]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mjini shule!
    Mwambie aendelee tu kumtumia hizo hela labda anaweza kumpata siku moja amkameruni!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    JF watu utumia third part kuzungumzia yaliyowapata, ni wachache wanaoconface kwamba wanachoripoti hapa kinawahusu wao, wewe angalia thread zote utagungua neno rafiki yangu ndio linawakilisha nafsi zao wenyewe.
     
  17. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mnachunguzana tabia online, hii ni hatari.
     
  18. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana,unalipa kupata date!.khaa,mbona wasichan wengi tu..tusidanganywe na picha za kueditiwa,tuta date na majin
     
  19. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Astakhafilulah!!
     
  20. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena,akikuambia gudnite dear,unajua yupo na nani huko_Online dating ni mbaya.
     
Loading...