Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii miss IFM

Discussion in 'Entertainment' started by ramson34, May 15, 2010.

  1. r

    ramson34 Senior Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mamiss wabaya hawana mvuto kabisa yaani natamani nirudishiwe kiingilio changu..
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Picha ziko wapi?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hawa wa Miss Kurasini??
     

    Attached Files:

  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I made the same comment jana nilipowaona kwenye gazeti

    watoto hawana sifa kabisa jamani......hivi nani aliandaa hili shindano la ifm?
     
  5. kui

    kui JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,309
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kila mtu ni 'miss', we're really missing somein', kama mambo ni hivi
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mshindi wa shindano la Miss IFM Frola Martine akiwapungia mkoano mashabiki waliofurika katika ukumbi wa Polisi oficers Mass oysterbay jijini Dar es Salaam, baada yakuwashinda walimbwende wenzake kumi na moja.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
    Washiriki wa shindano la miss IFM Chuo cha usimamizi wa Fedha , wakiwa katika picha ya pamoja katika vazi la ufukweni katika shindano lililofanyika ukumbi wa polisi oficers Mess Dar es Salaa.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    11.jpg
    Miss Bagamoyo Namba moja (katikati) Magreth Akonay akipunga mkono wa furaha baada ya kuchukua taji hilo Kulia kwake ni mshindi wa pili, Zainabu Ally na kushoto kwake ni Winnifrida David mshindi wa tatu.

    31.jpg
    Shindano la kumsaka mlimbwende wa Miss Vodacom Bagamoyo 2010 jana lilifikia tamati katika Ukumbi wa Chuo cha Sanaa cha Kaole mjini Bagamoyo baada ya Magreth Akonay kunyakuwa taji hilo na kitita cha shilingi laki tatu.​


    Shindano hilo liliandaliwa na Kampuni ya Asilia Decorations chini ya udhamini wa Kampuni ya Simu za Mikononi ya Vodacom ​
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aghaaaaaaaaaaaa, hawa ni kama warembo wa Kaumba tu, sijaona muwakilishi wa miss vodacom hapo.:peep:
     
  13. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Daaa bado sana hawa mamiss, kwa mtindo huu miss world kutoka bongo ni ndoto.Majaji tuwe makini jamani tusichague washindi kwa malengo yetu binafsi, ni vema tuchague mtu ambaye ataleta ushindani kwenye mashindano ya ngazi ya juu (Taifa na Kimataifa).
     
Loading...