Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii mishikaki mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maarifa, Jan 20, 2011.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. triza

    triza Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sisi wenyewe ndio tunasababisha ajali, kwa style hii ajali na vifo kupungua ni ngumu.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Du! Hiyo tena mishkaki ya kitimoto.
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watoto wote ni wa huyo mdada, au nao pia ni abiria?
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Huyo dereva amejifunza in 15 Mins, hana helmet wala abiria wake, Who is to Blame?
    1. abiria
    2. dereva
    3. Polisi
    4. Nani??
     
  6. b

    binti ashura Senior Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nao ni abiria kama yule dada.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una ushahidi na hilo?
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tukipata ajari tunadai ni kazi ya Mungu
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii mambo kutoka Naija hii!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha haha Bwana ametwaa, wakati wametwaliwa na uzembe
     
Loading...