Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii michango sasa imezidi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nassa, Sep 25, 2012.

  1. n

    nassa Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman kuna m2 leo kaniletea kadi nimchangie 15000 kwa ajili ya graduation ya darasa la 7 ya mwanae, ikifika harusi je itakuwaje?
     
  2. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah jirani yaani nimekuletea kadi ya mchango elfu 15 tu ushakuja kubandika tangazo JF je ningekuambia uchangie laki 1 ingekuwaje?
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Harusi ya huyo mtoto au ya aliekuletea kadi au yako wewe?
    Funguka.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,762
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    sasa wataka tuambia walalamika hela ndogo au kubwa...??
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli michango hii imezidi sana, kipaimara mtu kadi, mtoto kamaliza chekechea kadi!!!!

    Kadi ziwe za mambo ya msingi.
     
  6. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi niko tayari kutoa mchango kwa yafuatayo; 1. kuchangia elimu (sio sherehe ya elimu). 2. Nyumba ya Ibada. 3. Mgonjwa.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hayo ndo mambo ya kibongo. Tukiambiwa tuchangie madawati tunaona haituhusu!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mie leo nimepewa kali ya mwaka. Kuna binamu yangu aliniambia last month kuwa bintiye anapata kipaimara. Nikamuambia poa. Leo ananiambia unajua wewe ndio Godmother wake? Kidogo nizimie. Manake hapo kuna blackmail ya kununua nguo ya mtoto (traditionally ndo inakuwaga kazi ya godmother), na bado kwenda manake anakaa mbali karibia na mbinguni! Nimechoka manake kiddo mwenyewe sijawahi kummeet, naskia alibatizwa hospitali ati nikaandikwa mie!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    unalo hilo!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    limenigandaje?
    Ungeona nilivyostuka, ungekufa kucheka! na nimefulia kama mzungu jinsi ambavyo uchumi mdororo umenibamba!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,895
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    Toa huo mchango!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    si kila mchango uchangie, mwambie mhusika huna hela..... Kipaimara, komunyo , graduation ni shughuli ndogo za mzazi pekee..... Kwani akipika pilau akaita watoto mtaani na soda mbili mbili haiwi sherehe?

    Darasa la 7 anataka kufanya sherehe akimaliza chuo je?

    Walaahi mie harusi tu nachagua ya kuchangia, kipaimara, graduu, ubatizo nk wala sitoi hata ndururu
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,762
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    naunga miguu hoja
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,762
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    utu uzima dawa.. usikwepe majukum
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    nisikwepe majukumu yake? Kwani kuzaa tulishirikishana jamani? Kwanza nimekumbuka, mtoto akianza mafundisho i was supposed to be informed. Ntapata pa kukwepea, ngoja tu. Hawawezi kunifilisi hivi hivi!
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Darasa la7=15000, akifaulu form two watamfanyia sherehe watataka 25000, mahafali ya kidato cha nne watakwambia uchangie 35000, kadiria mwenyewe kidato cha sita, chuo na harusi yake watakwambia utoe kiasi gani?
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    maisha magumu sana usawa huu, hapo unachangia mengi,hyo sherehe ni sababu tu
     
  18. M

    Malolella JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Me leo nimeletewa kadi eti nimchangie anataka kufanya sherehe kwa kupata chuokikuu cha dsm. Mchango 25,000. Kweli hii michango imezidi.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh it sound like a joke...
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ├╣sichukie sana,

    Ila kuwa honest to them abo├╣t your financial situation

    Waambie umeandaa zawadi ya kukabili changamoto husika anazoenda kuziface now that kabarikiwa ( mnunulie kitabu kitakatifu, nadhani waweza afford hicho)

    Yaani michango imezidi mpaka namba nisizozijua sipokei, unakaribishwa kwenye kikao cha harusi cha mtu u met mwaka 47 primary, bado makazini,majirani,kanisani,ukweni kila kona ....

    Inabidi tu mtu uprioritize (sp)
     
Loading...