Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii maneno imetokea kwa huyu, kwako je ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 8, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kwamba Nancy ( jina halisi kapuni) mmekulia mitaa jirani.
    Aidha shule zenu pia zilikua jirani, aidha mkawa na mahusiano kimapenzi ya muda mrefu huku mkipeane lukuki za ahadi mwisho wa siku mtaoana mkiwa na dhati ya mioyo yenu.
    Inafika hadi mnaanza ajira zenu still mkiwa na azma ileile ya kua mke na mume. Ghafla inazuka sintofaham inayopelekea kuvunja Roadmap yenu ya ndoa!.
    Na matokeo kila mmoja anaoa/anaolewa na mtu mwingine. Miaka kadhaa badae mnakutana na Nancy anakwambia kwa kua mlikwishakua wapenzi hakuna mantik muache kumbushia kwa kucheat ! Na mnaanza hiyo maneno.
    Kinachoulizwa hapa je ? Nancy ungemuoa wewe na kama ambavyo ma'girls wengi hua na boyfrnd zaidi ya mmoja.
    Hivyo kama Nancy angekua mkeo na akakutana na aliekua Boyfrnd wake nje ya wewe asinge'cheat ?
    Hili la kucheat nawe kwa nini isikupe picha kwa kushukuru kuvurugika kwa ndoa ya Nancy na wewe ? Kwa kua wa kwanza kukushauri mkumbushie na asingekua muaminifu hata kwako?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Actually hao watu walitakiwa wawe pamoja maana hawana tofauti. Wenye hasara hapo ni wenzi wao.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umetoa mfano, ukasema unacho hisi, uka toa maelezo. sasa hapa ni kukubaliana na wewe tu nadhani.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Points
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa kunikubalia means Nancy asingemfaa yule mwanaume alieahidiana nae kuoana kwa mara ya kwanza.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Angemfaa. si wote wanaamini girlfriend au boyfriend wa zamani bado ni chakula halali?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    weye Mwali una busara sana....................nimekukubali sana tu.....
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizo ni tamaa tu na tena zinaweza kuzuilika kabisaa..:A S embarassed:
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo mana tukambiwa, kabla ya kuoa kwanza...Tuchunguze.

    Kuna mambo mengine yamejificha baba, unaweza kusema mwanamke huyu kasoma sana na anabusara sana hana kasoro kwa kuwa anaongea kizungu/kifaransa na lugha mbali mbali..Si unajau wako wengine wana kasoro wakiona mwanamke anajua lugha nyingi nyingi....Na anaongelea love vizuri sana, basi wanasema wamepta kumbe wamepatikana.

    Kumbe msukuma mchunga ng'ombe ambaye hajui kuongea kizungu au lugha zingine zaid ya lugha yake, na hajui kuongea maneno ya romance bora sana kwake.

    Wako wanawake wengine wanajua kujiact aisay kama wanakupenda wewe tu, kumbe wana wanaume wengi tu wanao wachangamsha.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hili nalo neno!
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma !
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Kama mliachana kwa roho safi kukumbushana is unavoidable bt its also unnecesary, the choice is ol urz..
     
Loading...