Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii maana yake nini??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smarty, Nov 4, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nipo mahali nafuraiha mwisho wa week baada ya kazi nzito ya kusaka noti week nzima.. Ghafla naangaza juu angani naona kama mwezi umetengeneza duara...hivi hii kitu maana yake nini kisayansi??? Wenzangu hapa wanasema ni dalili za mvua nyingi mwaka huu ... Kwa mwenye kjujua naomba anifahamishe
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni Prof. wa nini?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hata waganga wa jadi maarufu walianza kwa style hii hii
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    climate change
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ha ha ha asante kwa taarifa..
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue Idd imekaribia
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ishi kwa matumaini!!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ngoja waje maprofesa wenzio wanazuoni wa unajimu wa nyota
     
  9. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    inaashiria sku zako zinahesabika!
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwisho wa dunia.
     
  11. S

    Smarty JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    siku za kufanya nini??
     
  12. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mhudumu ashakuhudumia round ngapi mpaka sahizi?
     
Loading...