Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii maalum kwa wajasiria mali wa perfumes,saa na mawani.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Arkad, Mar 27, 2011.

  1. A

    Arkad Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari wadau..
    perfumes,saa na mawani kwa bei za jumla . Aina yeyote ya bidhaa za makundi hayo zipo..order ndogo pieces 50 bei ya piece moja haizidi $ 20..order ndogo ya chini pieces 50 hatupokei, order ikizidi kuwa kubwa bei inapungua kwa piece moja..Ukiitaji container ya bidhaa unapata pia...Bidhaa originals.


    Arkad
    arkad690@yahoo.co.uk
    Moscow, Russia.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    DU!
    Machinga mpoo?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tupoooooo!
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    brand zipi,au ndo feki za outside china.kwani siku hizi wachina wanafungua viwanda in low labour cost countries,russia,ukrains,poland etc
     
  5. A

    Arkad Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    brand zote zipo. Sio feki.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wenyewe wanasoma hii kitu?
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    good post. ebwana tusaidie nasisi tunaohitaji kuuza vifaa vya ujenzi na umme. nipo mikoani kuna demand kubwa.
     
Loading...