Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Maalum Kwa Kina Dada

Discussion in 'JF Doctor' started by X-PASTER, Jul 16, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Madhara ya Kuvaa Viatu Vya Mchuchumio
    (High Heel Shoes)‏

    [​IMG]


    HHS.jpg
     
  2. M

    MPINA New Member

    #2
    Jul 18, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti uliofanyika ni mzuri japo maelezo hayajajitosheleza ni aina gani ya matikiti sababu yana kabila kama binadamu,kuna meupe tupu hadi ndani na kuna yenye wekundu ndani.Pia kiwango cha maji yanayojaa 2mboni baada ya kula tikiti yanaweza kuathiri tendo hata kama nguvu zitangezeka.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibu kwenye jukwaa mpiana, ila hapa sipo.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepita just for learning my dear
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jul 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unakaribishwa sana, nasi tupo kwenye kujifunza pia.
     
Loading...