Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Link ya Airtel Kwenye JF Imekaaje? [CLOSED: Corrected]

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wikolo, Mar 9, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. w

    wikolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa naangalia link ya airtel kwenye JF ambayo inasema 'NUSU SHILINGI YA UKWELI mchana kutwa, mwanzo hadi mwisho'. Nilipojaribu kuifuatilia link hiyo nikakuta ndani ya mtandao wa airtel wanasema airtel kwenda airtel ni Tsh.1 kwa sekunde na airtel kwenda mitandao mingine nchini ni Tsh.3 kwa sekunde. Binafsi nimeshindwa kuelewa kinachoendelea hapo. Ni namna ya kurubuni au kitu gani hasa? Tafadhali mwenye taarifa zaidi anifahamishe.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bombey indiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hakuna stadards Bongo, kila mtu anafanya atakalo so usishtuke.Tunasongo tu hivyo hivyo.

    N.B: probably graphic ya zamani waliyowapa JF bado wanaitumia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...