Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii leo tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Sep 9, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Leo ni jumapili nyingine katika mwaka huu. Ni siku nyingine kwa wakristu kumshukuru mwenyezi MUNGU kwa baraka na ulinzi aliowajalia bila kusahau afya njema.Ni siku ya kuwaonea huruma na kutembelea wagonjwa,wafungwa n.k kwani hujafa hujaumbika.

    Nawatakieni jumapili njema yenye furaha na amani MWENYEZI MUNGU IWE PAMOJA NANYI
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amina,nawe pia
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana, nawe pia.
     
  5. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Thanx mkuu
     
Loading...