Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Lebo Huwa Inatolewa Au Inabaki..??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Finest, Feb 29, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    photo.jpg

    Wengi huwa wanasema haitolewi, wengine wanasema kuiacha huwa ni ushamba so which is which....?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na hao wanaosema kuiacha ni ushamba, kama inatoka bora itolewe!
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo lebo huwa ina wachwa ili watu wajuwe kuwa umevaa something special. Lakini ukitaka na kama ndiyo mavazi yako ya kawaida toa. Si umeinunuwa mwenyewe? Amuwa mwenyewe.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    nadhani inategemea na mazoea ya mahala ulipo, ila ukiwa bongo ukaiacha hivyo usiombe ukutane na watu unaotaniana nao maana unaweza toka kwenye shughuli ili ukaitoe.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo lebo ito....
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hakuna ushamba hapo...
    iyo ni mwake ibaki hapo...
    coz sio kama lebo zingne za kwenye majinsi ya kariakoo...
    iyo imeshonewa fresh tuu...
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi bado mshamba, hata sielewi..
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Lebo hii huwa itolewiagi. Inaonyesha umevaa uzi wa thamani ipi !
     
  9. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa inatolewa kwa kuwa siyo sehemu ya nguo
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inatolewa.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Bora kutoa suruali
    Watu hawatakumbuka hata kama una lebo? au koti? Umetoa au hujatoa?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ni sehemu ya ngozi???
     
  13. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Habari ya kusema inaachwa ili kuonesha jina la designer ndo ushamba wenyewe.Nilipigwa butwaa siku moja nilipomwona aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani akiwa madarakani anatembea na suti yenye milebo hiyo.
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa haitolewi na mbona ipo fresh tu hapo
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inatolewa aisee!
     
  16. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Za kuambiwa changanya na zako mangi.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Haitolewi hiyo .......
    MP.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mi najua ambacho hakitolewi ni hicho kikia
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mtu hatakiwi kumjua designer wako kirahisi hivyo....kwanza aangalie ushonaji,pili material ya pamba uliyogonga na hapo sasa akishindwa amtafute designer gani kasimamia show ya mikato yako!!!ndo aanze kutafuta label tena kwa lens kama ni katika kifungo au ndani ya!!!!siyo mlabel mkubwa unauachia kama bilboard!.........huu ni ushamba na kukwazana kwani mimi naweza nisiwe namkubali designer uliyemvaa!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio mimi bana Kongs ila kulikuwa kuna mjadala kuhusiana na hii ishu ndio ikabidi nimpige huyo jamaa picha
     
Loading...