Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii laptop Ram ina jaa na keyboard inajifanyia vitu kivyake

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by networker, May 10, 2011.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    naombeni msada wenu .nina dell inpiron 640m ram yake kuwa over loaded sana keyboard ina ji fanyia vitu kivyake meaning ina kuwa kama ina ji press yenyewe hadi mashine inakuwa nzito nime badili window still the same thing driver za keyboard ziko fresh .naomben msadaa nw ntumia windows 7 proffessional 32 bit
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    angalia antivirus unayotumia zingine ukiwasha pc zinakuwa zinaskan mashine automaticl hali hii inafanya mashine kuwa busy muda wote.
     
Loading...