Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii laana ya sisi Waafrika itaisha lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, Oct 16, 2009.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Juzi nikiangalia CNN nikaona inazungumziwa habari ya nchi wahisani wakitoa misaada ya chandarua katika jimbo moja huko Nigeria na wakasema ikifika mwakani watakua wamegawa kwa kaya zote Nigeria ili kusaidia kutokomeza Malaria.Nikajiuliza kwani vyandarua milioni 80(idadi ya Wanageria) ni bei gani na Serikali ya Nigeria kwenye mabilioni yote ya mafuta kweli wameshindwa kumudu program hii wenyewe au ndio yale yale ya MIAFRIKA NDIO TULIVYO.
     
  2. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,578
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    That's it!
     
  3. R

    Rubabi Senior Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2006
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo jambo nimekwisha liona sana lakini imekosa sababu ndio maana kuna wakati mwingine naukubali huo msemo
    Waafrika ndivyo tulivyo.
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaosema chaguo la mungu" kwenye siasa ndio waliotufikisha hapo
     
Loading...