Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kweeli ni sawa muzawa kuitwa muvamiz,mgeni kupewa kipaumbelee?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JOSEPH MARA, Jun 2, 2012.

  1. J

    JOSEPH MARA New Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kama kweli ni sawa hasa kwa hili maana kila wamebinafsisha niende wapi mimi mzawa nilicho tegemea hakipo tena wakati huo haja tuonesha sehem ya kwenda kule tutafika tuwendako jaman kwa hali hiii
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu edit kidogo ili usomeke vizuri? yani sijakuelewa
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hawujaweka wazi,tunashindwa kuwelewa kwa nini muzawa wamutese afu mugeni athaminiwe,huwu wutakuwa wunyanyasaji hapa mujini,lazima wufwatilie kwa wukaribu
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hata mimi sijapata kitu hapo
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Funguka ndugu ili usaidiwe
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nadhani anachosema ni kwamba hizi sera za uwekezaji za Kikwete zimembandua kwake na eneo kapewa mwekezaji. Ndivyo nilivyomuelewa mimi. Kikwete anaamini kuwa mwekezaji akipewa eneo kubwa wale anaowaita Watanzania wa "pembezoni" watafaidika. Republicans wanaiita "trickle down theory."
     
  7. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watafaidishwa kwa hizo kazi za sh. Kumi kumi?!, zile za mshahara mkubwa wanawapa wenzao, zile za kuchosha mwili na kuzorotesha afya zenye mshahara mdogo ndio wanazopewa wazawa, wakijenga miundo mbinu pia ni kwa ajili yao tu, sio kwa faida zetu na taifa letu, barabara ngapi na hospitali ngapi bado wananchi wanaililia Serikali iwaboreshee matatizo yanayozikabili ili wakae kwa raha angalau?!
     
  8. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si uungwana!
     
  9. J

    JOSEPH MARA New Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu hii inachoma sana hasa kwa watu tunaozunguka migodi ndyo tulio na hali mbaya kabsa nmekuwa nkitegemea hmgod alyopewa mgen leo hii mm cna kitu ndugu napo jarib kadai hata eneo dogo klwa ajili ya kuchmba kama wachimbajiwadogo tunaambiwa tusubiri wafanye uchuguzi wa enneo huska wakati huo mgeni bado anachimba altukuta toka mwnzo sisi tunachmba yale madni hapo alipo kwann wasingefanya utafiti pengine na kutuacha sisi tukichmba watoto wa tegemea karo waende shule na matumizi yote ya familia yanapatikana pale leo hii kapewamgeni sisi tunaitwa wavamizi?
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mzawa wa nchi gani wewe? Kiswahili chako kama cha kizaire vile
     
Loading...