Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kwa wana CHUO ni sahihi...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Erick G. Mkinga, May 30, 2011.

  1. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwaka tunalia tunataka kuongezewa hela..tena tunagoma kwa nguvu zote..lakini kwa miaka minne sasa hela ni kama imeganda hivi na maisha yamepanda,....Hivi ni ipi bora kuandamana waongeze hela kwa ajili yetu tuu au kugoma Wasipandishe bei ya mahitaji mengine ili tufaidi wote mpaka wazazi nyumbani,...Kiupande wangu saa nyingine nakandia hii migomo sABABU NAONA kama imekaa kiubnafsi hivi,,,halafu mbaya zaidi kila tukigoma finalist wanapinga sababu wanaona tunawaharibia mipango(UBINAFSI)...Na siku si nyingi naona patachimbika Tunataka elfu 10 per day,,,lakini je ni kweli itatosha na maisha yanazidi panda,..kwanini tusiwazuie wakubwa wasipandishe sukari na mahitaji muhimu.nafikiri hii itakuwa nzuri zaidi,..
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wazo zuri sana. Cha msingi ni mipango, taratibu na kanuni muhimu za kufanya huu mchakato mzima wa kufanikisha hili suala kwa ujumla wako. Tuko pamoja. Big up!
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Unajua nn kinachodetermine price of commodities sokoni?..
     
  4. m

    magee Senior Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    natofautiana mawazo na ww ndugu.......napata shida kuamini wewe ni finalist kama mtazamo wako bado uko kwenye mkopo serikali inatoa na swala zima la kuibana eti isipandishe sukari n.k anzia hapa kufikiri PENGINE UTAFIKA MAHALI kuibana serikali itengeneze mazingira mazuri ya kila mtanzania kujitegemea kiuchumi na kuwa na kipato halali ili kuweza kumudu hali ya maisha pamoja na kusomesha vijana wetu........its high tym vijana kuanza kubadilika,kuendelea kuamini kwenye mikopo ya elimu ni kuendelea kuipa serikali mwanya mwingine wa kula hela,KUENDELEA KUWAUMIZA WALIPA KODI PAMOJA NA BABA AKO NA MAMA AKO,kuendelea kuwa na matumizi mabaya ya fedha za uma maana asilimia 70 ya wanaokopa hawalipi,
    HTML:
     
    Tunataka elfu 10 per day
    
    tunataka......za kwako????uliziweka????
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    naungana na wewe better mikopo ibaki science na ualimu tu
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    you wont be serious mkuu...
     
Loading...