Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kwa vijana wote tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by michaeljuma1986, Jun 10, 2012.

  1. m

    michaeljuma1986 Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vijana maisha tunao ishi sasa hapa tanzania siyo kusudi la mweyezi mungu alieiumba nchi yetu,maana mungu ametupa vitu vingi kiasi kwamba nchi nyengine zinatamani kuwa na mali kama zilizopo hapa tz,lakini maisha ya vijana walio wengi hapa tz wamechoka sana maana mifumo tulionao siyo lafiki kwa vijana katika upande wa ajira na upande wa biashara pia sasa ili kuokoa haya mateso tanao pata mashuleni,vyuoni,sokoni,mitani ni lazima tutafakari namna ya kubadilisha serikali,mfano ukiona memory card ina virus dawa ni kuformat memory zima na siyo kuscan,maana ukiscan virus huwawanajificha,vijana tufanye mabadiliko ilituwaonyeshe walio sema watatawala milele kuwa haiwezekani.
     
  2. zam's son

    zam's son Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana wengi tumeliona hilo,pia tuendelee kuongea na wazaz wetu ili watuunge mkono!mabadiliko ni lazma!
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi ni kampeni nyumba kwa nyumba mtu na mtu kila mtu ahakikishe ndugu zake wote wanawakataa majambazi kina wasira
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na WASIRA anatisha haswaa si masikhara.
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atajambamaputo
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kubadili mfumo inawezekana ila tatizo hata walio kwenye mfumo wengi wanatumiwa walio na master plan ya mfumo wa inyonyaji ni wachache sana..kinachotakiwa ni kuwatambua hawa wachache ili mabadiliko yatakapokuja wasije wakajipenyeza kwenye mfumo mpya
     
  7. B

    BLB JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimekusoma mkuu,
    ila trust me vijana wengi hawana kadi yakupigia kura, kwanza 2kumbushane kujiandikisha, mengine yatafuata.....
    Pipoooooooooz.....
     
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ok say tupo mkutanoni tunapanga sasa hiyo "formating"

    1. Tunaanzia wapi na kuishia wapi vijana sisi katika lengo hilo??
    2. Priority ni nini wakati wa formating na baada ya kupata format mpya????
    3. Hii ni ajenda ya vijana au tunadandia ajenda ya kundi jingine???? Is this our very own mental child????
    4. Je vijana wote tunahitaji moja na sawa kwa kipindi kimoja???
    5. Nani haswa anatuzuia kufikia malengo yetu....kama yapo na je ni ya pamoja????

    Tuanze na hoja hizi kabla hatujafungua engine kwa lengo la overhauling halafu tukaja kumtafuta kijana mwingine, mtu wa makamo au mzee tena wa kutusaidia kufunga upya au tukaja kuhitajika kukunua nyingine tukakosa hiyo pesa ya kununua mpya
     
  9. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adui yetu mkubwa ni nyinyiem!
     
Loading...