Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu sisiemu ipo kwenye damu za watu!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kimbweka, Jan 13, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kituko.jpg

    Mpaka kwenye keki zao za birthday zinataja jina....kweli kuwang'0a inahitaji nguvu ya zaidi ya ziada......
     
  2. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama birthday ni ya mtoto wa kigogo au kigogo mwenyewe wa magamba unategemea nini?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mtoto wa magamba huyo lazima wataje chama chao
    ila duh mtoto mwenyewe anaelewa magamba ni nini aise
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa fisadi huyo.
    Angekuwa mtoto wa mama ntilie au machinga au mpiga debe au mbeba zege thubutu
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    fisadI ana test km bado kuna wananchi wanakifia chama chao, aah wapi wezi wakubwa nyie
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hatari kubwa.
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    nailaani keki hiyo kwa jina la---igeuke sumu kali!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pambafu kabisa!!!
     
Loading...