Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu ni hatari!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Henge, Jul 30, 2012.

  1. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    SIGARA.jpg
    kwanini uendelee kujiua??
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mhh lakini tunaishi wengine kwa ajili ya hiyo tumbaku!!!!
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sasa kwanini serikali wasiipige marufuku, mbona bado viwanda vinazalisha bana?
    Tena zao hilo ndilo linalochangia bajeti ya taifa.
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Bora nile cha-arusha.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tuangalie uhai wetu na pesa kipi zaidi, mnaweza kulima mazao mengine mkuu!
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukitaka kujisaidia kwa raha usichungulie tundu la choo
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bajeti ya serikali inategemea hapo mkuu!
    Na uwezo wetu wa kufikiri ndo umefika mwisho kabisaa kutafuta vyanzo vingine vya mapato!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hii ni special nikimaanisha ya dukani..
    ile unayochuma majani na kukausha mwenyewe haina hayo
    mavijidudu yote ...
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha mkuu umenichekesha sana duuu!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Serikali ya TZ itapata wapi hela?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Serikali yako itafirisika au umesahau kwamba wavuta bangi na walevi ndio wanaoendesha nchi(wachangiaji wakuu wa kodi)
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwenye madini
    uvuvi
    kilimo
    utalii
    n.k
     
  14. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuh! Siendi tena dukani kwa mangi.
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbuzi tabia yake ya kupenda kula hali majani ya tumbaku,
    iweje watu na akili zao wanavuta wanabwia na kutafuna Tumbaku??
     
  16. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja.
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumeanza kuvuta tangu tunazaliwa, hadi leo tunazeeka, mbona madhara hatuna?????? Isitoshe wastani wa maisha ya mtanganyika ni miaka 45 tu, mimi leo nina 65, unataka niache kuvuta niishi hadi wapi???? Mwenzako nasubiri kupiga kura ya 2015 tu, baada ya hapo, basi roho yangu halali ya kifo.
     
Loading...