Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu ndio iliyoharibu akili na uadilifu wa Magufuli.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jan 2, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kivipi?!!
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    KIVP Hujui ama?? kauli yake umeisikia kuhusu wakazi wa kigamboni?? ngoja niku megee hii status niliyo icopy kwa sudi mnete FB

    "

    [h=6]Sisi wakazi wa Kigamboni, tuliwahi kupoteza ndugu na marafiki kwa mitumbwi, tumeahidiwa daraja tangu miaka ya 70, hali ngumu mpaka wingine waafikiria kulitangaza eneo hilo kuwa taifa lingine kabisa sasa leo inakuwa "Na atakayeshindwa kulipa nauli mpya Dar- Kigamboni na apige mbizi au azunguke Kongowe"

    Shenz Type
    [/h]
    hiyo shenzi hapo nimeongezea kutia nakshi!!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    magufuli huyu huyu????!!!! Kichwa kimekuwa kikubwa eeh!!

    Pambaf na nusu.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni komoni hiyo !
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Loliondo..namuona Novatus Makunga na kikamera chake
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duu asante kwa kunijuza. Inawezekana hicho kikombe kilikuwa na traces za kimpumu.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    No alikuwa mgonjwa ila sasa atakuwa amepona unajua mgonjwa siku zote huwa mnyenyekevu ila aki pona ndo utaijua tabia yake halisi.
     
  9. r

    rajah New Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dooh jembe hilooo!
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bhuyo mzee cku hizi anafikiria buttocks badala ya ubongo
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    tatizo kile kikombe cha babu kinawaharibu taratibu ubongo wao
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    alitibiwa lakini ugonjwa wake umerudi. wamrudishe kwa babu apate kikombe. mia
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    namuona paparazi Nova amejipinda kweli kweli kuweza kuipata taswira ya MAGU FULL akigonga kikombe:photo:
     
  14. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha hasira za kipuuzi, kama huna mia mbili toka jijini, ukasaidie kuendeleza kilimo kwanza.
     
  15. N

    Nico jonas Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nawashangaa mnakomb na mia mbili,mbona wabunge walivyojiongezea posho kuwa 200,000 hamkung'aka?200 na 200,000 ipi kubwa?wabunge nao wa dar wanachachamaa eti kwa 200 wakati watu wanakufa na mafuriko,mtu wa mbezi kimara hadi afike posta anatumia tsh ngapi?acheni ujinga,kweli kama huna 200
    nenda shamba kalime,vocha mnanunua sh ngapi kuwasiliana mambo ya kijinga mbona hamlalamiki?
     
  16. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo alisha haribu kichwa haangalii athari ya kitu bali idadi ya vitu kama samaki,barabara anajua zipo ngapi tanzania,mipaka yake hadi nyumba za serikali
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    khaaa hiyo kotio ya suti mbona km oversize?
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mtanyweshwa mpaka mikojo yenu et kisa dawa! Okoken.... Ili mpate tiba makin kutoka kwa kristo!
     
  19. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shauri zenu mliogonga kikombe,mimi nilimsindikiza mtu na nilikataa kunywa
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa kaka .mia
     
Loading...