Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu mnatumia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Dec 16, 2009.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hebu tuambizane wazi jamani, watu wa makamo na wazee HATA VIJANA, hivi kondomu mnazitumia, tuseme tu wazi mmoja mmoja, mimi kusema kweli siwezi kutumia kondomu kabisaaa, tena siwezi kuona raha ndiyo maana niilioa MAPEMA! WEWE JE? na nyie wanawake?
     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heri yako na hakikisha wote hawawili ni waaminifu kwenye ndoa yenu. Kwa wale wasiojikinga mkidaka ukimwi na mauti yakiwakuta tumechoka kusikia uwongo ooo kafa na kansa, kisukari mara ooo taifodi. Jueni myatendayo gizani yatakuja funuka peupe.
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Vipi haumegi pembeni(haujiibi)?,tangu umeoa hujawahi kumega pembeni??
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama je mmoja wao sio mwaminifu, unashauri awe anamkula mkewe kwa kutumia kondom?
     
  5. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama si mazoea yenu mama atashangaa kulikoni, hivyo dawa ni kutulia na mkeo na achana na u-Tiger Wood.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kama mkeo hajatulia au wewe mwenyewe haujatulia ni heri umege kwa mpira ili usijemletea mwenzi wako matatizo...kumega kwa kondomu mbona kumetulia tu...
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Natumia kupanga uzazi mkuu. Bomba sana. Kijana wangu mdogo wa mwisho ana miaka 13 sasa.
    Sifanyi zinaa katu!
    Nimekombolewa na Yesu toka shida hiyo.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    good!
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nililenga sana kwa watu wasiooa, na watokao nje ya ndoa zao. binafsi tangu nioe sijatoka nje ya ndoa, lakini nikikumbukia huko nyuma sikujiskia raha kabisa nikifanya mapenzi na kondom, tena unatumia nguvu nyingi sana mpaka ishu inauma siku nzima! na kati ya wanawake nilotembea nao woote, ni wawili tu walionisisitiza condomu hata baada ya miezi mitatu, na mmoja nakumbuka kuna siku kondomu ilipasuka alilia sana mpaka tukaenda kupima-pamoja na kukutwa safi lakini alisisitiza kondomu, wengine woote walikuwa wanapanua miguu tu-tena wengine ni wasomi na madaktari! Najua kila mtu ana siri yake moyoni.....lakini naamini hii kitu inatumika kwa asilimia chache sana, WATU WANAOGOPA TU KUSEMA.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I dont believe in this stuff, not at all!
    Nilijaribishaga mwanzoni kama kuwa inquinsitive tu, but i havent liked them since!
    I better do something else than condom.
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    now days mapenzi yako advanced, kama utaumia condom chini na mdomoni je?
     
  12. KwayuG

    KwayuG Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 14, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwa vijana ambao wapo wapo sana, inabidi tutumie tuu hata kama ladha inapungua, bora ulinde maisha yako. si vizuri kumwamini mtu kama hamjapima hata kama uko nae kwa muda mrefu.
     
  13. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtakwisha bila kupingwa!!!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi huwa situmii
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    msema kweli mpenzi wa MUNGU, watu wanaongea kama wanaharakati sana wakati hakuna kitu!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa!mim nitatumiaje kondom kwa waifu bana!dah
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    uchunguzi unaonesha kuwa matumizi ya kondomu kwa vijana wasiooa wanapojamiiana kwa mara ya kwanza ni asilimia 88, baada ya mwezi mmoja wa kujamiiana matumizi yanashuka mpaka 61%! miezi mitatu baadaye ni asilimia 35 tu! wewe unatuambia unatumia kondomu ya wapi? na kama unatumia basi hutumii kikamilifu!
     
  18. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #18
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahahahaha si useme punyeto tu, eti something else!!!
    ukitaka ujue utamu wa kavu ni pale condom inapopasuka, dunia mbili tofauti kabisa.
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
Loading...