Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii kitu mmmmmh!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Jun 10, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii ki2,hii ki2,hii ki2.inafanya wa2 wanabadili dini,inafanya wa2 wajinyonge,inasabisha watoto wamitaani,ningekuwa na uwezo ningeiondoa. hii ki2,hii ki2 jamani inanini wapo walio kimbia katika hii dunia sababu ya hii ki2,wapo waliacha mautajiri sababu ya hii ki2,hii ki2 imewafunga wakina babu seya na wengine wengi wanaozea jela hii ki2 inanini jamani baba hapendi.
     
  2. tpellah

    tpellah Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo ki2 c uitaje 2 mkubwa au ?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mabata madogodogo.....yanaswim:wof:
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    naona kuna mabadiliko kidogo yaliyonipelekesha hadi now nandika kupitia ile formar ipatikanayo ktk vimeo ndiyo nimeweza.
    on topic... Hiyo ni kitu gani?
    Inaonekana umekusudia ile ya famale. Au ni ile instrument ya making hondomolation bila ya kubagua sex? Kama ile jua haina shehe wala mchungaji.
     
  5. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwa nini hujamaliza kuwa ki2 kina wanafanya watu kuingia kweye Forum hii kila siku kabla ya kunywa chai ..sometime wasipoingia wanajiona hawajaingia JF forum..na wameshia nje..
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdudu ndani ya kokwa kaingiaje?
     
  7. flovans

    flovans Senior Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina utamu kupita vyote vitam........
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mbona umechanganya sukari na chumvi..................bab seya kweli kwa ile dhambi angeweza kuzaa watoto?.............me. am just asking.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hii kitu??? ni nini??
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nashanga
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inji yetu iliuzwa kwa waarabu kwa ajili ya ile kitu, walipopata walichotaka mkulu kanyanganywa mke hahahaha hii kitu hii kitu...
     
  12. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha ni nini hiyo lol!
     
  13. vena

    vena JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gani tena iyo kitu manake unavyoielezea unanitisha kakaaaa!???
     
  14. k

    kazuramimba Senior Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ipo wapi hiyo ki2 mkuu??hakyanan walaf mi nitaitafuta kama mula anavyoitafuta.
     
Loading...