Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii kitu inashangaza sana.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Born Star, Nov 5, 2011.

  1. Born Star

    Born Star Senior Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kitu kinacho nishangaza hivi kwa nini wanawake wabaya ukifanya nao mapenzi unakuwa na bahati sana lakini hawa warembo yaani wanaweke wazuri ukifanya nao mapenzi una amka na mikosi ya ajabu kwanini inakua hivi?
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukiamka ogea maji ya magadi ndio dawa yake
     
  3. s

    shalis JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOL..haya acha waje
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah!....hii kalii
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Porn Star
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwa ajili wengi wao ni makahaba..wana mikosi! siku moja mm kidogo nigongwe na gari, nilitoka kumfumua mmoja!
     
  7. O

    One tsh. Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii imekaa kiimani imani fulan?
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mikosi itoke kwako iwaendee warembo?
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio changia sasa kiiman flan ipi hiyo?
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ​ukiamka ogea maji ya UPUPU.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe tehe, aiseeee kwa hiyo hukumrudia huyo demu kabisaaaa.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nikupe jibu sahihi zinaa ni dhambi inayomchukiza Mungu, hivyo haijalishi umekwarua demu mkali au mbaya kwa mujibu wa akili yako lakini chukizo linabaki palepale. Halafu hakuna demu mkali kwa watu wote, huyo mkali kwako ni mbaya kwa mwingine kabisa. Uzuri wa mwanamke upo machoni pa mtazamaji,
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    usikute ulikuwa unawaza jinsi alivyokupeleka puta kunako sita kwa sita
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni Mtazamo wangu tu! Ni kwamba kuna wanawake huwa hawana sijui nisemeje hapa,hawana upepo unapokutana nao hasa ya pesa kuna best mmoja alilala mchana kweupe na dada mmoja lakini yule best alilalama kama wiki moja hivi akilaani kukutana na huyo dada na ni mzuri kweli kweli kwa mtazamo wa umbo na mengineyo lakini kuna ki2 tunasema kuna wanawake wenye GUNDU!!!!!!
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh!Yaani unamaanisha alipewa mambo hadi kutoka pale akawa haoni magari?
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama unapata mikosi basi ujue haitokani na hao wanawake ambao unafanya nao ngono bali ni wewe mwenyewe ambaye una mikosi.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aisee...kazi ipo
     
  18. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    m mwenyewe nakuunga mkono na miguu maana hiyo ipo sana tu,
    m nafikiri wanawake wazuri wengi wamejiwekea madawa mengi ya kichaw ili wapendwe ndomana unakuta hivo mkuu!
    hyo ina maana zile nuksi zake ukikutana nae zinarud kwako!
     
  19. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We utakua una micha milupo.
     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii sredi imekaa kimikosi mikosi!! Shauri yenu mimi naenda kuoga damu ya yule kondoo!!
     
Loading...