Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu haina urafiki..!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Oct 12, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Juma alimua kusafiri kwenda mbali. Akamvika mkewe chupi ya chuma yenye kufuli.
    Ufunguo wa chupi alimwachia rafiki yake mkubwa na kipenzi kwa maelezo kuwa
    asiporudi baada ya miaka minne amfungulie mkewe ili aishi maisha ya kawaida.

    Juma alianza safari yake. Muda si mrefu kabla hajafika mbali akamwona rafiki
    yake kipenzi anamkimbiliaÂ…. akasimama kumsubiri kujua kulikoni.

    Akauliza: Vipi rafiki yangu? Rafiki akajibu; umenipa ufunguo ambao si wenyewe!!!:wink2:
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii umeifanyia swahili version safi sana!
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    duuuh kweli haina rafiki
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli usimwamini rafiki kwenye manbo ya mahusiano hata kidogo.Alijuaje?kuwa ufunguo si wenyewe wakati alitakiwa kujua after 4 years??.Hadithi hii Nani alikufundisha na alikuambia ina maana gani?
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaani rafiki yake alikuwa anamtamani shemejie hivyo aliona ni golden chance ambayo haiitaji kuchelewa kufungua kufulia hata dakika mbili ili aonje asali na achomge mzinga haraka
     
  6. THE BRAIN

    THE BRAIN Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    U're right myfriend the golden Chance never come twice!!!!!!!!!!!!!
     
  7. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    balaa kubwa.....
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bonge ya kofi hapo hapo bila kukawiza
     
Loading...