Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii kitu haina urafiki..!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Juma alimua kusafiri kwenda mbali. Akamvika mkewe chupi ya chuma yenye kufuli.
    Ufunguo wa chupi alimwachia rafiki yake mkubwa na kipenzi kwa maelezo kuwa
    asiporudi baada ya miaka minne amfungulie mkewe ili aishi maisha ya kawaida.

    Juma alianza safari yake. Muda si mrefu kabla hajafika mbali akamwona rafiki
    yake kipenzi anamkimbiliaÂ…. akasimama kumsubiri kujua kulikoni.

    Akauliza: Vipi rafiki yangu? Rafiki akajibu; umenipa ufunguo ambao si wenyewe!!!
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Jamaa alienda kujaribu immediately, hhahahahahah hii kali
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahaa-huyu hata hakusubiri 1 hr ipite, hii balaaa.Inawezekana jamaa alikuwa anatest uaminifu wa rafiki yake ili ajue hata akifa kesho yake rafiki yake ataishi vipi na mkewe
     
  4. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi ww na akili zako unamwekea mbwa nyama mdomoni then unamwambia asile hiyo kitu inawezekana kweli? acha masihara bro hyo kitu ni ngumu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!
     
Loading...