Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii KHANGA IMEANDIKWAJE VILE???

Discussion in 'Jamii Photos' started by SILENT WHISPER, Oct 3, 2012.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KHANGA IMEANDIKWAJE.jpg


    hebu malizia ujumbe wa khanga....acha kuangalia vitu vingine..!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Mungu ndie mpaji

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu nduye mpaji, yaani toleo hili lilikuwa zuri kweli kuliko lile la zamani lililokuwa na mji.
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hii mitego tutapona wachache.
     
  5. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    God forbid!
    This is abomination!!
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mashaalaaaaah!
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kweli amepewa
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    oh! anaweza kugeuka huyo ili tuone reception,or sory kusoma hayo maamdishi yaliyosalia...
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  10. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutapona wengi kwa maana ili kukabiliana na kiumbe kama huyo unahitaji kuongeza urefu wa naniliiii kwa hela nyingi, ukishindwa utakula kwa macho, utakufaje? ofisi iko mbali sana mtu wangu hasa "ukiaprochi' kutoka kwenye maandishi!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    nadhani inasema 'Mungu ndie muumbaji'
    Kwa msisitizo ukiwa na shape kama ya Kongosho, hii vazi haikuhusu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Picha zako zimekaa kichokozi apo suala la kuangalia maandishi ni baadae sana
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    King'asti kama kimtazamo sawa ila hayo maua yanatosha kukuonyesha kwamba hili ni latest toleo la Mungu ndiye mpaji.
    sasa hapo kwa shepu za sanamu la michelin ama la kabati haikuhusu kabisa. kwa wale wa bantu figa mashalaah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimependa hayo maua ya juu kwenye khanga meupe na kijani karibu na kiu........Oh no sorry kumbe natakiwa kumalizia maneno ya khanga..basi ni hivi MUNGU ndiye Muumbaji!!!
     
Loading...